Announcement

Collapse
No announcement yet.

พึ่งซื้อ ASUS F80S-4P020C มาอยากลง XP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พึ่งซื้อ ASUS F80S-4P020C มาอยากลง XP

พึ่งซื้อ ASUS F80S-4P020C T8100 มาครับแล้วอยากลง Xp แทน Vista ก็มาหาอ่านกระทู้ในบอร์ดดู แล้วก็ไปโหลดไดรเวอร์จากเว็บ Asus มาเรียบร้อย ที่นี้เกิดปัญหาตรงที่ อัพเดทไบออส ไม่เป็นครับ รบกวนผู้รู้สอนด้วยครับ เอาขั้นตอนการลง Xp ด้วยก็ดีครับ เพราะผมลงวินโดว์เป็นอย่างเดียว แล้วก็เคยใช้แต่ Pc ตอนนี้หันมาใช้ Notebook ครั้งแรกก็เลยงงๆอยู่ครับ ขอบคุณมากครับ

ของผมก็รุ่นนี้แหละคับ

ตอนแรกซื้อมาร้านเค้าลง xp ให้ เสือกไป recovery จากแผ่น

เล่ยเปงvista ใช้ไปใช้มาเบื่อมากกก

อยากจะเปลี่ยน xp แต่ไม่มีตังไปที่ร้านแล้ว กลัว ลงไดร์ฟเวอร์ไม่ครบด้วย

อยากลงเองแต่ลงไม่เป็น สบสนๆๆ
    แล้วท่านมี ไดร์ฟเวอร์กล้องของ xp ป่ะคับ คือผมโหลดจาก บอดแจกไม่ได้อ่ามันเสีย กรุณา อัฟโหลด มาให้ผมทีนะคับ

thx

Comment

http://support.asus.com/download/dow...Language=en-us

ไปตามลิงค์เลยครับมีทุกอย่างที่รุ่นนี้ต้องการ

Comment

Working...
      X