Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด ATI Radeon X1950 XTX ความแรงเทียบเท่ารุ่นไหนได้หรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด ATI Radeon X1950 XTX ความแรงเทียบเท่ารุ่นไหนได้หรอคับ

การ์ด ATI Radeon X1950 XTX ความแรงเทียบเท่ารุ่นไหนได้หรอคับ

ผมอยากจะรู้ว่า มานแรง เทียบกับรุ่นไหนหรอครับ ขอบคุณครับ

ประมาณนี้ (จากเวป TOMSHARDWARE )
    ปล. การ์ดผมอยู่ท้ายตารางเลย 555

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ประมาณนี้ (จากเวป TOMSHARDWARE )
      ปล. การ์ดผมอยู่ท้ายตารางเลย 555

แล้ว X 1950XTX เทียบกับ 3870 อันไหนแรงกว่าหรอครับ ในตารางมะมีบอก - -*

Comment

ทำไม จะไม่มีครับ ก็มันอยุ่อันบน แสดงว่า อยู่ระดับใหน...

Comment

Originally posted by WerDerMor View Post
          แล้ว X 1950XTX เทียบกับ 3870 อันไหนแรงกว่าหรอครับ ในตารางมะมีบอก - -*

Comment

ขอบคุณครับท่าน อิอิ

Comment

แรงกว่าประมาณ 10 %

Comment

ตัวร้อนเลยยยย

Comment

HD4670 ตัว 512 ยางแรงก่า X1950XTX อีก แต่ ผมไปรองจับตัวการ์ด X1950XTX ดุแล้วโหดๆดีหนักดี

http://www.overclockzone.com/spin9/r...-cf/index.html

Comment

ซิงค์มันดูมีสง่าราศีกว่าหลังๆอยู่ไม่ใช่น้อยเลยนะ

Comment

เก่าแต่เก๋านะจ๊ะ อิอิ

Comment

Originally posted by IX View Post
                        เก่าแต่เก๋านะจ๊ะ อิอิ
                        เก๋าแบบนี้ใช่ ปะ
                        ไม่รู้เป็นไร ลง ไคซิส ละเล่นไม่ได้ ^^

Comment

ถามด้วยคน ตัวนี้ X1950XTX Crossfire Edition 512 MB DDR4 ราคามือ 2 เต็มที่เท่าไรครับ ไม่มีประกัน เเล้วมันร้อนมากมั้ย 400 W เต็มไหวมั้ยครับ
                          พอดีมีคนเอามาประมูลอยู่

Comment

Originally posted by heroin View Post
                            ถามด้วยคน ตัวนี้ X1950XTX Crossfire Edition 512 MB DDR4 ราคามือ 2 เต็มที่เท่าไรครับ ไม่มีประกัน เเล้วมันร้อนมากมั้ย 400 W เต็มไหวมั้ยครับ
                            พอดีมีคนเอามาประมูลอยู่

ผมเห็น ที่พันทิพอยู่ขายอยู่ร้านมือ2อะครับ เห็นเค้าขาย 3500 บาท ครับ ประเหลือเกือบๆ1

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              เก๋าแบบนี้ใช่ ปะ
                              ไม่รู้เป็นไร ลง ไคซิส ละเล่นไม่ได้ ^^

เก๋าจิง

Comment

Working...
                              X