Announcement

Collapse
No announcement yet.

RA3 ค้าง ด่านที่ ฆ่า Krukov กันปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RA3 ค้าง ด่านที่ ฆ่า Krukov กันปะ

หรือว่า ผมไม่ได้ซื้อแผ่นแท้ พระเจ้าจึงลงโทษ ก็ ร้าน APi มั้ง ที่ขายแผ่นที่ ศรีราชา ยังไม่มีนี้นา

อยากลองเล่นก่อน ใครค้างหรือไม่ค้าง ช่วยบอกที

สงสัยพระเจ้าลงโทษให้ซื้อของแท้ครับ

Comment

ของแท้ฉลุยครับ อิอิ

Comment

เป็นที่แคร๊กรีโหลดครับ ตอนนี้ออกมาแก้ใหม่แล้ว

Comment

ทำไมตอนปรับ ความละเอียดเกมส์แล้วมันค้างนานจังหว่า?หรือเพราะ CR**k ไม่ดี?

Comment

ไม่ค้างอ่ะแผ่นแท้ แต่ไม่ผ่านโดนหักหลังโดนลุมรอบทิศทางเลย เล่นแบบhard

Comment

อะไรกัน reload บั๊กอีกแล้วหรือครับ แล้วยาตัวใหม่มายังอ่า -.- ยังโหลดไม่เส็รจเลย เหอะๆ

Comment

ผมยังเล่นไม่ไกลนะไม่รู้ค้างป่าว

แต่หลังจากประกราฟฟิคแล้วช้านี่เป็นเหมือนกัน กว่าจะเสร็จ C&C3 เร็วกว่า

แล้วเวลาเลือกออฟชั่นออะไรออกมา จะมาเจอ อัพเดทออนไลน์อีก

ต้องรอมันเด้งแคลเซิลไป

Comment

ค้างด่าน6หรอ ของผมเด้งด่าน6อ่ะแต่ได้ตัวcrack reloadมาแว้วผ่านฉลุย

Comment

มีตัว fix ตามมาแล้วครับ

Comment

ลื่นปรื้ด ผมจบหมดแล้วครับ ภารกิจญี่ปุ่น ด่านต้นๆมีหุ่นโชกุนด้วย โคดโกง

โซเวียตด่านที่ฆ่าkrukovผมเล่น2รอบถึงจะผ่านแบบhardได้ ผมเอาbullfrogใส่พวกfrag troop กับtesla troopไปตุ๋ยฐานมันตอนยังไม่เปิดฉากโจมตี พอถึงเวลามันก้อสร้างอะไรไม่ได้แล้วครับ ตัดปัญหาได้อย่างง่ายดาย

Comment

reload เด้งออกเกมส์

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
                          ลื่นปรื้ด ผมจบหมดแล้วครับ ภารกิจญี่ปุ่น ด่านต้นๆมีหุ่นโชกุนด้วย โคดโกง

โซเวียตด่านที่ฆ่าkrukovผมเล่น2รอบถึงจะผ่านแบบhardได้ ผมเอาbullfrogใส่พวกfrag troop กับtesla troopไปตุ๋ยฐานมันตอนยังไม่เปิดฉากโจมตี พอถึงเวลามันก้อสร้างอะไรไม่ได้แล้วครับ ตัดปัญหาได้อย่างง่ายดาย
                          อุบ spoil ชัดๆ กำลังนั่งนึกอยู่พอดี

Comment

ไปดูที่ตึกคอมศรีราชาครับ ร้านแรกขวามือ ชั้นขาย CD ไปหิ้วมาเมื่อ 29 ตอนแรกคิดว่าไม่เจอแล้วครับ เพราะเกมออกใหม่ แต่ร้านที่ว่า ดันเอามาแล้ว

เลยโดนไป 1 กล่อง หึหึ

Comment

ตึก คอมอะ ไปแล้ วเซงพวก โป๊มั้ยเพ่ โป๊มั้ยเพ่ ทั้งๆที่พวก มันหน้า แก่ งั่ก แล้วยังมาเรียกพี่

Comment

Working...
                              X