Announcement

Collapse
No announcement yet.

THERMALRIGHT T-RAD มาเจไดแล้ว หุหุ ไม่รุใส่ไรได้มั

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• THERMALRIGHT T-RAD มาเจไดแล้ว หุหุ ไม่รุใส่ไรได้มั

ไม่รุใส่ไรได้มั่ง ^^

http://www.jedicool.com/product.php?id=1127

ข่าวซ้ำขอโษทีนะคับ

สวยครับ แถมติดพัดลมได้ 2 ตัวอีก แจ่มๆ

ปล. แต่ HR-03GT ก็เย็น ไข่แข็งแล้วครับ

Comment

เย้ย
      มาได้ไง คิกๆๆ

Comment

Originally posted by sunsun View Post
        เย้ย
        มาได้ไง คิกๆๆ
        เดินตามหลังมา

ปล. คุยกันอยู่สองคน ฮะๆ

Comment

สวยครับ เอามาเปลี่ยนกับ HR-03GT ดีไหมเนี่ย เพราะว่าตอนนี้ Crossfire ไม่ได้ ซิงค์กินพื้นที่เยอะเหลือเกิน

Comment

ผมกะลังจะซื้อ HR-03 แต่ ของใหม่มา อิอิ
            แต่ก้ยังสั่งไปแล้วหนิ ฮ่าๆๆ

ปล.ค่อยขายกะได้ ฮ่าๆๆ ไม่เครียดอยู่แร้ว ยังไงมันก้ถือว่าเปนซิ้งที่เย็นเกือบที่สุด

Comment

แถมพัดลมปะเนีย

Comment

Originally posted by sunsun View Post
                ไม่รู้ใส่อะไรได้มั้ง ^^

http://www.jedicool.com/product.php?id=1127
                T-Rad² VGA Cooler Compatibility

Comment

1790+พัดลมปาเข้าไป 2000 ก่าๆ.......

ไปลาก musashi ซะเลย 55+ เย็นสุดๆ.......

Comment

รอ มานาน เลย ไม่ซื้อ HR-03 อิอิ

Comment

ของผม Hitashi 499 ครับ

เปิดเบอร์3จ่อเคสเลย อิอิ

ผมใช้ HIS 4850 Iceq turbo full load 41-45 เองครับ

Comment

บางดีจัง เหมาะกะคนเอามา cross fire วันนี้ก็ได้ HR03 ละ ไว้ค่อยรอมือ2 เอา

Comment

น่าใช้จัง.....ถอย TWIN TURBO มาใช้ซะแล้วครับ....พอดีใจร้อน ไม่อยากรอ ^^

Comment

Working...
                          X