Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+ ใช้ Driver ตัวไหนกัีนมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+ ใช้ Driver ตัวไหนกัีนมั่งครับ

สอบถาม ท่านๆ ทั้งหลายว่าตอนนี้ใช้ Driver ตัวไหนกันอยู่บ้างครับ

แล้ว ลากกันไปที่เท่าไรกันบ้างครับ

ไม่มีให้ใช้ หิหิหิ
    ดันไป

Comment

180.43 ไรออกใหม่ยัดหมด เน่าคอยถอดออก

oc ไม่เน้นเพราะ fps เพิ่มมาจิ๊ด

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
        180.43 ไรออกใหม่ยัดหมด เน่าคอยถอดออก

oc ไม่เน้นเพราะ fps เพิ่มมาจิ๊ด

ง่า แล้วใช้งานปกติที่เท่าไรครับนั่น

ปล.เห็นลากไว้ 800/2600 นี่ทำเอา หูตา สว่างเลย แต่ไม่ได้ใช้จริงหรอครับ ?
        Last edited by kiros; 1 Nov 2008, 11:18:21.

Comment

ผมเพิ่งซื้อ ของ XFX มา ดูใน GPU-Z ยังเป็น 65 nm อยู่เลยอ่ะครับ ไม่รู้มันอัพเดทหรือยัง
          Attached Files

Comment

Originally posted by kiros View Post
            ง่า แล้วใช้งานปกติที่เท่าไรครับนั่น

ปล.เห็นลากไว้ 800/2600 นี่ทำเอง หูตา สว่างเลย แต่ไม่ได้ใช้จริงหรอครับ ?

เล่นเกมก็เดิมๆครับ oc มันร้อนขึ้นมาพอสมควร

815เอาไว้เทสครับ สีไม่แตกนะ เกินกว่านี้กระพิบ

Comment

Originally posted by ขุนแผน View Post
              ผมเพิ่งซื้อ ของ XFX มา ดูใน GPU-Z ยังเป็น 65 nm อยู่เลยอ่ะครับ ไม่รู้มันอัพเดทหรือยัง
              XFX ลากได้ core/mem เท่านี้เลยหรอครับ (ชอบ XFX อยู่แล้วด้วย อิอิ) แล้วใช้งานจริงที่เท่าไรอ่าครับ

Originally posted by acquiesce View Post
              เล่นเกมก็เดิมๆครับ oc มันร้อนขึ้นมาพอสมควร

815เอาไว้เทสครับ สีไม่แตกนะ เกินกว่านี้กระพิบ
              อ่าา เวลาเล่นเกมปล่อยเดิมๆ เลยใช่ป๊ะครับ จะได้เก็บเป็นตัวอย่าง อิอิ

แต่มันก็จริงแฮะ ลากไว้ test พอละ ตอนใช้งานจริง หรือเล่นเกมก็ปล่อย เดิมๆ จะได้เป็นการรักษาสุขภาพการ์ดไปในตัว

Comment

ถามเพิ่มๆ

ใช้ Riva Tuner ตัวไหนลากกันมั่งครับ

Comment

ผมใช้ตัวล่าสุดในเวป nVidia อ่ะครับก้อดีๆมาก 178.24 มั้งนะ

Comment

177.79 รำคาญ bug aa กับ Af ใน world in conflict ไม่ยอมแก้เลย เหอๆ

Comment

เห็นในลายเซ็นต์ ในรูปใช้จอของ Asus พอดีผมสนใจจะซื้ออยู่ 22" อยากถามว่าใช้ดีไหมครับ จะไปซื้อพรุ่งนี้และ

Comment

Originally posted by Civilization View Post
                        เห็นในลายเซ็นต์ ในรูปใช้จอของ Asus พอดีผมสนใจจะซื้ออยู่ 22" อยากถามว่าใช้ดีไหมครับ จะไปซื้อพรุ่งนี้และ
                        ผมคิดว่าถ้าเราชอบดีไซน์ด้วย แล้วก็เหมาะกับเงินในกระเป๋าเราด้วย สุดท้ายคือ spec เหมาะสม ผมว่า ก็สอยเถิดครับ อิิอิ

ส่วนตัวแล้ว ท่าน acquiesce เค้า รสนิยมดีครับ คิดว่าถ้าเค้าใช้ก็แสดงว่า น่าจะใช้งานได้ดีเลยทีเดียว

Comment

Working...
                        X