Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอจะมีเกมในดวงใจสำหรับปีนี้กันหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณทุกท่านนะครับ (เข้ามาดูเกมที่แต่ละท่านชื่นชอบ)
    ส่วนท่านอื่นๆเชิญ นำเสนอเกมที่ท่านชื่นชอบในปีนี้ได้ตามสบายเลยนะครับ

Comment

Prince of Persia 2008

เกมนี้น่าจะประทับใจผมครับผมชอบแนวนี้ครับ

Comment

เกมที่ยังไม่ออกและคิดว่าจะประทับใจ (ทำนายอนาคต)
        1.FM 2009 เรยคับ ( FM คือเกมในดวงใจอันดับหนึ่งตลอดกาล)
        2.Prince of Persia 4 (รอดูพระเอกคนใหม่ !!!!)
        3.Need For Speed : Undercover (พร้อมจะซิ่งกันรึยัง !!!!)

Comment

1.Need For Speed : Undercover
          2.GTA IV : < เกมส์โปรด

Comment

ของผม
            1. Crysis WARHEAD
            2. Dead Space
            3. NBA2K9

Comment

ของผม ที่รอคอยมากที่สุด คือ Empire Total War (สงสัยจัง บอร์ดนี้ไม่มีใครเล่นเลยหรือคับ ) อยากให้ลอง ซีรี่นี้ แล้วจะติดใจกันไปอีก นาน ผมเล่น ตัวใหม่ล่าสุด ที่ออกเมื่อ 2 ปีที่แล้ว บัดนี้ มัก็ยังคงฝังตัวอยู่ในฮาร์ดดิสผมอยู่ ^__^ มันมาก พะยะค่ะ

Comment

Call Of Duty 4

ประทับใจ และ อิน สุดๆ เวลาเล่น

ยกให้หมดใจเลย

Comment

World of Goo

Comment

เกมส์ในดวงใจที่เล่นแล้วชอบในปีนี้
                    1.Mass Effect(ถูกใจคอ sci-fi อย่างยิ่ง รวมทั้งผมคนนึง)
                    2.Dead Space(อันนี้เห็นTrailerแล้ว ปิ๊งครับ ชอบเพลง"Twinkle Twinkle Little Star" ที่มันนำมาใช้ในเกมส์ ที่เป็นเสียงผู้หญิงร้อง หลอนจิตมากๆๆๆๆ เกมส์นี้ผมนับวันรอซื้อแผ่นแท้มาเล่นเลยครับ)
                    3.GRID(ลงตัวมากสำหรับเกมส์Racing)
                    4.World of Goo(ไม่มีคำบรรยายครับ)

เกมส์ที่รอครับ
                    1.Mirror's Edge(เป็น new First-person game เค้าว่ากันอย่างนั้น ท่าทางน่าสนุกดี ชอบสไตล์ครับ)
                    2.Football Manager 2009(ไม่มีเหตุผลอื่นใดครับ เล่นมาตั้งแต่ CM3)
                    3.2009Call of duty :World at War(เล่นภาคก่อนแล้วติดใจ ก็เลยต้องตามมาเล่นครับ)
                    4.Need for Speed Undercover (ไม่รู้จะเล่นเกมส์อะไรดี55)

Comment

ตาม dongie555 ละกัน

เพราะเครื่องผม เล่นได้เท่านี้ จริงๆ

ย้ำว่าจริงๆ

Comment

ปีนี้ของผมก็ GOW2 คับ ไปเล่น360บ้านเพื่อนเอา ^_^

ปีหน้าPC ลูกรัมผมก็คงจะมี stacraft2 เเล้วดีไม่ดีอาจมา diablo 3 ด้วย ^_^

May the forcr be with you.

peace!!!!!

Comment

ปีนี้
                          1. Crysis Warhead ผมเปนคนชอบ FPS แล้วชอบอะไรเว่อร์ๆเท่ๆ
                          2. Devil May Cry 4 ชอบอะไรเวอร์ๆเท่ๆ แล้วก็ชอบซีรีย์นี้อยู่แล้ว
                          3. Dead Space สนุก ภาพสวยไม่กิน Spec เล่นไม่ยาก (ผมใช้เทรนเนอร์ครับ 555+) เล่นแล้วเสียวๆดี

อนาคต
                          1. GTA 4 ใส่สูตรถล่มเมืองหนุกดี 55
                          2. NFS Undercover ชอบเล่นเกมขับรถเวอร์ๆอะ เหยียบแบบไม่ต้องคิดไรมาก
                          3. COD 5 ชอบ FPS ผมว่าปลายปีนี้ไม่มีเกมไหนน่าสนเท่าเกมนี้ละ

Comment

Originally posted by dongie555 View Post
                            Originally posted by abashadaba View Post

ตาม dongie555 ละกัน

เพราะเครื่องผม เล่นได้เท่านี้ จริงๆ

ย้ำว่าจริงๆ
                            Originally posted by Redtrumpet View Post
                            เกมส์ในดวงใจที่เล่นแล้วชอบในปีนี้
                            1.Mass Effect(ถูกใจคอ sci-fi อย่างยิ่ง รวมทั้งผมคนนึง)
                            2.Dead Space(อันนี้เห็นTrailerแล้ว ปิ๊งครับ ชอบเพลง"Twinkle Twinkle Little Star" ที่มันนำมาใช้ในเกมส์ ที่เป็นเสียงผู้หญิงร้อง หลอนจิตมากๆๆๆๆ เกมส์นี้ผมนับวันรอซื้อแผ่นแท้มาเล่นเลยครับ)
                            3.GRID(ลงตัวมากสำหรับเกมส์Racing)
                            4.World of Goo(ไม่มีคำบรรยายครับ)

เกมส์ที่รอครับ
                            1.Mirror's Edge(เป็น new First-person game เค้าว่ากันอย่างนั้น ท่าทางน่าสนุกดี ชอบสไตล์ครับ)
                            2.Football Manager 2009(ไม่มีเหตุผลอื่นใดครับ เล่นมาตั้งแต่ CM3)
                            3.2009Call of duty :World at War(เล่นภาคก่อนแล้วติดใจ ก็เลยต้องตามมาเล่นครับ)
                            4.Need for Speed Undercover (ไม่รู้จะเล่นเกมส์อะไรดี55)
                            World of Goo โคตรแนวเลย โหวต 1 เสียง

Comment

เกมส์ในดวงใจที่ชอบในปีนี้คับ
                              1.Dead Space: ที่สุดแล้วเสียวสันหลังวาบ
                              2.Call Of Duty 4: เนื้อเรื่องสุดยอดครับ(เล่นตอนแรกเวียนหัวนิดหน่อย)
                              3.Crysis Warhead: เกมนี้ทำให้การ์ดจอผมร้อนจีดๆ เลยคับ แต่มันมาก

เกมที่รอคือ
                              diablo 3 คับ

Comment

Originally posted by dongie555 View Post
                                ลืมไปได้ไงนี่ สุดยอดนะ เกมนี้

Comment

Working...
                                X