Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามตอนจบของเกมFarCry2หน่อยครับ ไม่เข้าใจตอนจบมัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามตอนจบของเกมFarCry2หน่อยครับ ไม่เข้าใจตอนจบมัน

คือผมเลือกไปเอาเพชร ที่จุดสีฟ้าก่อน แล้วก้อเอาเพชรมาให้ ชายเสื้อเเดง

แล้วเราก้อเอาแบตตารี่ไปบนภูเขา แล้วก้อ ตูม!!!

แล้วสรุปเนื้อเรื่องมันเปนยังไงอ่าคับ จบแบบผมงงๆ

เออ เมื่อไหร่จะจบก็ไม่รู้ เก็บเพชรซื้อของ ทำภาระกิจขับรถไปมาอยู่นั่นแหละ งงเหมือนกัน เมื่อไหร่จะจบ

Comment

ผมงงตอนจบนี่แหละครับ ทำไมพระเอกต้องไประเบิดไดนาไมฆ่าตัวตายด้วย...ถ้าสปอยขอโทดนะครับคุนOracleritz

Comment

Originally posted by Tenriyaki View Post
        ผมงงตอนจบนี่แหละครับ ทำไมพระเอกต้องไประเบิดไดนาไมฆ่าตัวตายด้วย...ถ้าสปอยขอโทดนะครับคุนOracleritz
        โอ้ว ไม่ต้องมาขอโทดหรอกครับผม

ผมมาบ่นเฉยๆ ไม่ได้ว่าท่านครับ

ทำภารกิจจนปวดหัว

Comment

55+
          ตอนแรกปวดหัวมั๊กๆ
          เลยรีบเล่นรีบจบครับ
          เกมอื่นอีกเพียบเลยท่าน

Comment

ช่วยขุดๆ อยากรู้ตอนจบๆ ขุด จะไป DMC 4 ให้จบๆซะที แล้วก็ต่อ RA3

Comment

โอ้ว...ขอบคุนค้าบที่ช่วยขุดคร้าบบบบ

Comment

ก็เซฟตอนเลือกของสิครับไปได้รู้ทั้ง2เบบ เเต่ฉากจบเหมือนกัน

Comment

ทำไมพระเอกต้องฆ่าตัวตายด้วยอ่าครับท่าน

Comment

เขายอมตายเอง (ก็คุณอยากเลือกแบตตอรี่เอง) เพื่อถล่มภูเขาไม่ไห้พวกนั้นตามมาละมั้ง ไม่รู้นะมั่วเอา

Comment

อ่อ แต่ทำไมตอนเราไปเอาเพชรตรงจุดสีฟ้า เพื่อน เรามันตามฆ่าเราอ่าครับ

Comment

Working...
                      X