Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300 GT ลาโลกไปแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300 GT ลาโลกไปแล้วครับ

7300 GT ของผมลาโลกไปแล้ว ประกันยังเหลือครับเป็นประกัน JIB ครับ ถ้าไปแคลมจะมีของมั้ยครับ แล้วถ้าไม่มีของจะได้ตัวไหนครับ ใครเลยมีประสบการณ์บ้างครับ ว่าเคยได้ตัวไหนมา

เป็นรุ่น GIGABYTE GeForce 7300 GT TurboForce

http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...20GF7300%20GT/
    Attached Files
    Last edited by Driver; 31 Oct 2008, 20:33:19.

อาจจะได้ 9800GT มั้ง หิหิหิ

Comment

ประกันร้าน Jib มันจะเรื่องมากมั้ยน่ะ การ์ดผม เป็นของ GIGABYTE อ่ะครับ รุ่น Silent ปล่าวซิ้งสีทองๆ ไม่มีช่องต่อไฟเลี้ยงอ่ะครับ

Comment

สภาพเนียน อยู่ในเงื่อนไขประกันก็จัดไป .... ถ้าไม่อยากรอนาน ของไม่มีก็เสนออัพเกรดอย่างเดียว ส่วนต่างค่อยว่ากัน

Comment

Originally posted by dears View Post
          สภาพเนียน อยู่ในเงื่อนไขประกันก็จัดไป .... ถ้าไม่อยากรอนาน ของไม่มีก็เสนออัพเกรดอย่างเดียว ส่วนต่างค่อยว่ากัน
          ผมมีแต่ตัวการ์ดไปอย่างเดียว จะแคลมได้รึปล่าวครับ

Comment

Originally posted by Driver View Post
            7300 GT ของผมลาโลกไปแล้ว ประกันยังเหลือครับเป็นประกัน JIB ครับ ถ้าไปแคลมจะมีของมั้ยครับ แล้วถ้าไม่มีของจะได้ตัวไหนครับ ใครเลยมีประสบการณ์บ้างครับ ว่าเคยได้ตัวไหนมา

เป็นรุ่น GIGABYTE GeForce 7300 GT TurboForce

http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...20GF7300%20GT/
            7300GT ของน่าจะหมดแล้วครับ

น่าจะได้ 8500GT มาแทนครับ

Originally posted by Driver View Post
            ผมมีแต่ตัวการ์ดไปอย่างเดียว จะแคลมได้รึปล่าวครับ
            เครมได้ครับ

Comment

[QUOTE=Gearhead;4810586]7300GT ของน่าจะหมดแล้วครับ

แล้วเลือกรุ่นที่สูงกว่านี้ได้รึปล่าวครับ

Comment

เลือกได้หรือเปล่า ก็แล้วแต่ข้อเสนอของทางร้านนะ
                เขายื่นรุ่นไหนมาให้ก็ต้องว่ากันตามนั้น เว้นแต่จะเจรจาต่ออีกที แต่ดูๆแล้ว JIB ท่าจะยาก .... แต่ก็ลองคุยเอาละกัน

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                  7300GT ของน่าจะหมดแล้วครับ

แล้วเลือกรุ่นที่สูงกว่านี้ได้รึปล่าวครับ
                  ลองคุยกับเค้าดูก่อนครับ

Comment

ครับขอบคุณครับ

Comment

เคยเอา micro sd 512ไปเคลมอ่ะค่ะ แต่เค้าบอกของหมด เลยอัพเป็น1กิ๊กแทน

แต่รอนานมากก

Comment

Originally posted by nongsriwerng View Post
                        เคยเอา micro sd 512ไปเคลมอ่ะค่ะ แต่เค้าบอกของหมด เลยอัพเป็น1กิ๊กแทน

แต่รอนานมากก
                        ถ้ารู้ว่าประกันหลักเป็นของที่ไหน ก็เอาไปเครมที่นั้นเองเลยจะเร็วกว่าครับ เพราะ ไม่ต้องผ่าน JIB อีกต่อหนึ่งครับ

Comment

ผมว่าสมควรให้เหรียนกล้าห้าญแก่การ์ดจอตัวนี้

เพราะตายในหน้าที่ เครมโลด

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                            ถ้ารู้ว่าประกันหลักเป็นของที่ไหน ก็เอาไปเครมที่นั้นเองเลยจะเร็วกว่าครับ เพราะ ไม่ต้องผ่าน JIB อีกต่อหนึ่งครับ
                            แบบนี้ผมไปที่ สแกนเนอ เองเลยได้ปล่าวครับ แล้วมันอยู่ ชั้นไหน ครับ สแกนเนอ อ่ะ

Comment

ถ้าของไม่มีเปลี่ยน น่าลองขออัพเกรดดูนะครับ แล้วก็พิจารณาส่วนต่างดูว่าคุ้มป่าว ถ้าคุ้มก็จัดไปครับ

Comment

Working...
                              X