Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM ROX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM ROX

RAM ROX แบบ DDR1 1GB BUS400 นี่ที่พันทิพมีขายมั้ยครับ พอดีเครื่องที่บ้าน RAM พึ่งเสีย
    คอมหอก็เสีย คอมบ้านก็เสีย กลุ้ม ++
    หรือมี RAM ยี่ห้อถูกๆแนะนำมั่งมั้ยครับ ขอเป็น DDR1 BUS 400

มีครับ ยังเป้นชิพ hynix ด้วยรับ

Comment

มีค่ะ เคยเห็นอยู่พันห้านี่แหละ

Comment

พันห้าเลยเรอะ ราคาโห๊ด+ +

Comment

ตัวละไม่กี่ร้อยไม่ใช่เหรอ 1Gอะ

Comment

นั่นสิ ถ้าพันห้า ขอลาตายเลยนะ + +
            โห๊ดโหด

Comment

Originally posted by Gumiller View Post
              ตัวละไม่กี่ร้อยไม่ใช่เหรอ 1Gอะ
              DDR1 ครับแพงตับแลบ อยู่แล้วครับ

หามือ2 ใช้ดีกว่าครับ

Comment

ครับ พี่วิกร เห็นในเวปของ hardware house มีขายของ apacer 512 อยู่ 150 แต่ประกันแค่ 7 วัน คงจะเป็น
                เคลียร์แลนซ์ พรุ่งนี้ว่าจะไปดูอยู่ อยากให้เจ้าแก่ 478 ต่อไปจนเรียนจบ^^

Comment

ห้องมือ2ครับ เมกละบาท

Comment

Working...
                  X