Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าอีกแล้วพี่น้อง E8400 ปรับตัวคูณได้แค่7 .... หุหุ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าอีกแล้วพี่น้อง E8400 ปรับตัวคูณได้แค่7 .... หุหุ

คลายเครียด .... คลายเครียด

ลองขำๆซัก5นาทีก่อน .... หุหุ

เมื่อไหร่จะถึง 600 แบบนิ่งๆวะเนี่ยะ .... ไปดีกว่า แว๊บบบบบ

Comment

เอาไปเคลม

Comment

Originally posted by dears View Post
        เมื่อไหร่จะถึง 600 แบบนิ่งๆวะเนี่ยะ .... ไปดีกว่า แว๊บบบบบ
        อย่างนี้ไม่คลายเครียดละครับรัน 32M
        สู้ๆ อีก 25เองท่าน
        Originally posted by TWK. View Post
        เอาไปเคลม
        เอาให้แต๊บก่อนเดี๋ยวพนักงานไม่ให้เคลม ของมันใช้ได้ปรกติอยุ่พี่

Comment

ตัวคูณเหบือ 7 เนี่ย ปิด C1E ยัง อิอิ

Comment

แหมมุขท่านมาอีกแล้วนะเนี่ย พยายามขนาด สักวันมันจะแต๊บคามือ หุหุ

Comment

Originally posted by unicorinon View Post
              แหมมุขท่านมาอีกแล้วนะเนี่ย พยายามขนาด สักวันมันจะแต๊บคามือ หุหุ
              ไม่แต๊ปซิแปลก รู้จัก dears น้อยไป .... อิอิกำ

รอวันบัส 600 แบบนิ่งๆ เทสผ่านทุกการทดสอบ พร้อมลง dice ทันที
              ไม่มีแบบ superpi1m อย่างเดียวแน่นอน .... แต่กลัวมันจะวิ่งไม่ถึงนี่ซิ หุหุ

Comment

อยากชม @6.0 นิ่งๆงับ อิอิอิ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                  อยากชม @6.0 นิ่งๆงับ อิอิอิ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    จัดไปอย่าให้เสีย

Comment

เห็นแล้ว เครียด เลย E8600 ผมไปไม่ถึงไหนเลยท่านdears เคยเล่น MSI NEO2 ไหมครับสอนหน่อย

Comment

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ไม่แต๊ปซิแปลก รู้จัก dears น้อยไป .... อิอิกำ

รอวันบัส 600 แบบนิ่งๆ เทสผ่านทุกการทดสอบ พร้อมลง dice ทันที
                          ไม่มีแบบ superpi1m อย่างเดียวแน่นอน .... แต่กลัวมันจะวิ่งไม่ถึงนี่ซิ หุหุ
                          ท่านดันบัสให้ผมดูหน่อยดิครับผมอยากรู้ว่าวันไปตันที่เท่าไหร่ ตอนนี้ผมไปนิ่งๆ ที่ 640 ครับ ลองให้ดูหน่อยนะครับ อิอิกำ

Comment

Comment

--*

Comment

Working...
                              X