Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อซิ้งอะไรก่อนดีครับ ระหว่าง CPU หรือ VGA ช่วยแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อซิ้งอะไรก่อนดีครับ ระหว่าง CPU หรือ VGA ช่วยแนะนำหน่อย

งบอยู่ราวๆ 2000 นี่แหล่ะครับ ซื้ออะไรก่อนดี อีกซิ้งคงตามมา ตอนนี้มีงบเท่านี้

OC แล้ว
    Q6600 @3.2 IDLE 49-55 Ful load 72-73
    ASUS 3870 IDLE 65 Full load 75-77

ไอเราก็อยากได้ ซิ้ง CPU ก่อนแต่ก็สงสารการ์ดจอสูงเหลือเกินเวลาเล่นเกมที แต่ CPU IDLE ก็ ตั้ง 50 กว่าคิดไม่ตก - -

ลองไปดูใน IT market งบขนาดนั้นบางทีอาจได้ทั้ง2พร้อมกัน

Comment

CPU จัดไปก่อนเลยคับ................

Zalman 9700 NT

Comment

CPU ก่อนน่าจะดีกว่านะครับ

Comment

Cooler Master V8 เท่านั้น

Comment

สรุปว่าเอา ซิ้ง CPU ก่อนละกัน ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ

Comment

Working...
            X