Announcement

Collapse
No announcement yet.

100 CPUs performances contrasted: 50 Intel vs. 50 AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 100 CPUs performances contrasted: 50 Intel vs. 50 AMD

http://www.matbe.com/articles/lire/1...eurs/page1.php

เอามาเสริมให้จากห้อง ข่าวสารครับ ยืมเข้ามาอีกทีครับ

Comment

INTEL นี้มันแรงจริงๆ ให้ตายซิ

Comment

หึหึหึ

Comment

6000+ ตกเขาไปเลย 555+

Comment

แต่ก็ยังซื้อ AMD ใช้กัน

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

สาระ ไม่ยักเป็นสาร่าย....

แอบน้อยใจนิสๆๆ......ทำไมไม่แรง สูสีกันว้า.....แงง

Comment

สำหรับคอ AMD คงจะมีคำตอบในตัวเองนะผมว่า อาจแตกต่างกันไป แต่คุณก็เลือกใช้มันไม่ใช้หรอครับ

Comment

Intel คะแนนเยอะดี

Comment

ความแรงวัดกันที่ใช้งานจริงนะ
                      การทดสอบที่ผมดูหลักๆเลยก็
                      Winrar , DivX Converter(อันนี้ไม่ค่อยจำเป็น เพราะ ATI AVIVO ช่วยได้)
                      แล้วก็ ค่าความร้อน อัตราการบริโภคไฟด้วย(จำเป็นมากสำหรับร้านเกมส์ กินน้อยๆ ใช้นานๆ)

Comment

Working...
                      X