Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อpsuของRaidmaxได้ที่ไหนมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อpsuของRaidmaxได้ที่ไหนมั่งครับ

ผมไปเดินพันทิพ มาหาpsuของraidmax 530W ไม่ได้อ่าครับ ร้านไหนมีขายบอกหน่อย ครับ แล้วตอนนี้ราคา มัน เท่าไร ครับ

TK ไงครับ กองกับพื้น หน้าตู้กระจกในร้าน เหมือน ปลาย่างเลยครับ 1550

Comment

มันอยู่ชั้นไหนหรอครับ

Comment

tk ชั้น 1 หาไม่เจอกด้านล่างเลยครับ

Comment

แล้วที่เซียพอจะมีไหมครับ พอดีไม่สะดวกไปพันทิป ไปเดินดูืที่้ร้าน jib มาก็ไม่มี

แล้วตัว OCZ 600W 2900 เป็นยังไงบ้างครับ จ่ายเต็มแค่ไหน เพราะผมจะใช้บัตรซื้อของที่ร้าน jib น่ะครับ ไม่อยากไปซื้อหลายร้าน

Comment

พระเจ้าช่วยกล้วยปิ้ง รุ่นนี้ มีในพันทิพย์หลายร้านเรย ถ้าไม่เจอที่ร้าน TK ก้อลองไปดูชั้น 4 แถวโกล้ๆ ที่เค้าขายของมือ 2 น่ะครับ จะมีร้าน elite (ที่มี 3 สาวหมวยหวานใจชาว ocz อยู่หน้าร้าน) กับร้านเล็กๆ แถวๆ นั้น ก้อมีขายอยู่อีก 2-3 ร้าน ราคา ก้อเลือกเอาเรยครับ ว่าร้านไหนถูกกว่า

Comment

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ

ตอนแรก ถ้าหาไม่เจอก็จะใช้delux500w 35aแล้ว

เหอๆ
              *-*

Comment

Working...
              X