Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเกมส์ NEED FOR SPEED แล้วเครื่องรีเอง เพราะอะไรคับใครรู้บอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเกมส์ NEED FOR SPEED แล้วเครื่องรีเอง เพราะอะไรคับใครรู้บอกที

งง มากเลยคับ ประกอบเครื่องใหม่ เข้าเกมส์ อันเดอร์กราวแล้วเครื่องเรี เองเฉยเลย ใครเคยเจอบ้างครับ แก้ยังไง ถึงหาย อันเดอร์กราวภาค 2 นะครับ การ์ดจอ 8400 GS CPU CL 3.06 แรม 1 Gb
    บอร์ท ASUS P 5 PRO ใครรู้บอกทีนะครับ

windowsที่ใช้อะไรหยอครับ ก็มีอยู่2อย่างdriverก่ะwindowsครับลองเช็คดูครับ

Comment

ขอละเอียดหน่อยครับว่า

ก่อนหน้านั้นเคยเล่นไหมครับ

หรือประกอบใหม่แล้วลงเกมแล้วเล่นไม่ได้ครับ

Comment

Working...
      X