Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องต่อไฟเลี้ยงครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องต่อไฟเลี้ยงครับ...

อย่างการ์ด 7300GT DDR2 AGP นี่มีต่อไฟเลี้ยงมั้ยครับ? แล้วถ้ามีนี่จำเป็นมั้ยว่าต้องต่อไฟเลี้ยง?(แบบว่าอยากทราบผลดีผลเสีย)

ต้องใช้ครับ ถ้ามีให้ต่อก็จำเป็นต้องต่อครับ ไม่มีผลดีผลเสียหรอกครับ มันจำเป็นต้องใช้

Comment

แล้วถ้าไม่ได้ต่อล่ะครับ? (เห็นเพื่อนมันใช้ มันไม่ได้ต่อไฟเลี้ยง)

Comment

ถ้าเป็นรุ่นที่มีลำโพงมันจะร้องครับ บางรุ่นจะเปิดไม่ติด บางรุ่นใช้งานได้แต่Driverจะขึ้นเตือนว่าจะทำให้พังได้ครับ ไม่มีเหตุผลใดๆที่จะไม่ใส่เลยครับ

Comment

Working...
        X