Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Trainer Crysis ภาคแรกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Trainer Crysis ภาคแรกหน่อยครับ

ผมลองหาใน เกมส์ก๊อปโลกแล้ว ใช้ไม่ได้ซักอันครับ

ดัน

Comment

ไม่ต้องใช้Trainerคับ เข้าไปEditไฟล์ diff_bauer.cfg ส่วนวิธีค้นหาในgoogleเน่อ

Comment

ผมลองแก้แล้ว มันได้แต่ตอนแรก ผมออกจากเกมส์ แล้วเข้าไปใหม่ ใช้ไม่ได้แล้ว ต้องเริ่มเล่นตั้งแต่เริ่มใหม่อ่ะ ไม่รู้เกี่ยวเปล่า ผมออก ตอนไปช่วยตัวประกันผู้หญิงที่อยู่ในตึกอ่ะ
        และก่อนหน้านั่น ผมเล่น Warhead แล้วลบออก ไปลง ภาคแรก ทีนี้ ถ้าออก แล้วเข้าไปใหม่ กระสุนก็หมด เซ็งเลยอ่ะ

Comment

ดัน
          ตอนนี้ ล้างเครื่องไป 2 รอบแล้วก็ไม่หาย เลยลองอีกทีนึง
          ปรากฏว่าได้แล้วครับ แก้ได้แล้ว
          สรุปว่าต้องลงที่ Drive C เท่านั้น
          บังเอิญไปลงที่ Drive D แล้วเริ่มใหม่ ก็ใช้ได้นะ แต่ถ้าออก แล้วเข้าไปใหม่ เหมือนเดิม กระสุนหมด พลังชีวิตลด พระเจ้าช่วย กล้วยปิ้ง
          เลยปวดหัวไม่รู้ทำไง ลองลงตาม step มัน ให้มันลง Drive C ให้มันรู้แล้วรู้รอดไป ปรากฏว่า ใช้ได้แก้โคด แล้วกระสุนไม่หมด มีแต่ปืนลูกซองที่กระสุนหมด ยังงงอยู่เนี่ย ปืนลูกซองทำยังไงให้กระสุนไม่หมด แต่ปืนทุกชนิดยกเว้นลูกซองไม่หมดแล้วครับ พลังชีวิตไม่ลดด้วย เหอะๆ

ใครเป็นแบบผมบ้าง แล้วใครลงไดร์ฟ อื่นที่ไม่ใช่ไดร์ฟ C บ้าง แล้วเป็นแบบผมเปล่าครับ งงอยู่เนี่ยมันเกี่ยวด้วยเหรอว่าต้องลง ไดร์ฟ C เท่านั้น Trainer ถึงจะใช้ได้

Comment

เช็คPM
            ลงเกมส์ไว้ C,D,E ที่ไหนก็เล่นได้หมด

Comment

ขอบคุณครับ แปลก ลงที่ Drive D ใช้ Trainer ต่อจากที่ Save เดิมไม่ได้ ต้องเล่นใหม่ถึงจะเล่นได้ไม่รู้เป็นที่อะไรเหมือนกัน

Comment

Working...
              X