Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมนี้ปรับยังไงให้เสียงดี+พอดีกับลำโพงผมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมนี้ปรับยังไงให้เสียงดี+พอดีกับลำโพงผมครับ

ตอนนี้ได้การ์ดเสียงมาใหม่
    Audigy SB0570
    ลง
    Mod X-Fi ครับ

อยากทราบวิธีการปรับให้เสียงดีๆน่ะครับ

ลำโพง SAAG 10S ครับ

จะเปลี่ยนเป็น A600II เร็วๆนี้มันจะเข้ากันไหมครับ
    แนวฟังเพลงคือ

เพลงลูกทุ่ง
    หมอลำ

ครับ

แล้วพวก Surround หรือ eax อะไรมันปรับยังไงครับ

ขอบคุณครับ

เล่นเพลงจาก Winamp นะครับไม่ได้ปรับ EQ ใดๆทั้งสิ้น

Comment

ผมก็ใช้แบบนี้และไดร์เวอร์ตัวนี้อยากอยากสอบถามผู้รู้ช่วยแนะนำเหมือนกันครับว่าควรตั้งค่ายังไงครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

A600II เข้ากะลูกทุ่งเลยครับ ฟังมันเลย ผมฟังอยู่

Comment

Working...
        X