Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 pcs 1GB DDR ของหมดครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870 pcs 1GB DDR ของหมดครับพี่น้อง

คือวันนี้ไปประกอบคอม มาครับ เลือกสเปคไปกำลังอารมณ์ดี พอถึงตอนเลือก powercolor 4870 pcs 1GB
    ถึงกับ ท้อใจครับ -*- ของหมด ขาดตลาด เดินหา ทั้งพันทิพ ไม่มีเรยครับ
    เลยมาบอก สำหรับ ผู้ที่กำลังประกอบคอม
    เลยเอา XFX 9800+GTX มาใช้พราง ๆ ก่อนครับ

หากมีคนโพสแร้ว ขอประทานอภัยด้วยนะครับ

ถ้า powercolor 4870 pcs 1GB มาแล้วก็อย่าลืมเอา XFX 9800+GTX
    มาขายต่อมือ2 เด้อ.....รอเก็บตก ฮิๆๆๆๆ

Comment

ได้ครับ ขาย ชัว ครับ กล่องพร้อม เหมือนซื้อใหม่ครับ ซิง ๆ ครับ ยอมขาดทุน -*- แต่รอผมประกาศอีกทีนะครับ

Comment

รอ สอย ๆๆๆ

Comment

โห ซื้อตัวที่แรงกว่านิดเดียวมาใช้พลางๆ..
          9600GSO ก็ว่าไปอย่าง

Comment

หูยย

Comment

Working...
            X