Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรู้จัก dokapon ของคอมมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผิดพลาดพลั้งประการใด ขออภัยใน ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

Comment

โค้ด เซียน

สุดดยอดเลยครับ

Comment

ภาคที่น่าเล่นที่สุดผมว่าเป็น ภาคของ PS1 กับภาค 321 ของเครื่อง SFC ครับ

Comment

กำแล้วภาคที่ผมเล่น ใน คอมมันหายไปไหนอ่ะ หรือมันคนละเกม แต่ผมจำได้นะว่ามันเป็น

DoKaPon

Comment

ชอบเล่นกะเพื่อน3คน+1com รุมมันหนุกดี

พอคอมเปงร่างมารตัวใครตัวมัน หนีหัวซุกหัวซุน

Comment

ผมเล่นแต่ ps1 แต่แปลงเล่นในคอมพ์ มันโครตๆ ตอนนั้นในตัวมีชุบชีวิตสองเลเวลสูงเหมือนกัน เพื่อนเป็นจอมมาร ผมฆ่าจอมมารตาย(มีชุบสองครัง)ได้ดาบมากเ เทพโครตๆ เทห์ด้วย ^^

Comment

เหมือนกันครับเวลารุมมันแล้วมันเปลื่ยนร่างเนื่ยตัวใครตัวมันหนีมันมันมากแล้วกันเยอะๆ
                แล้วคนจะรู้ว่ามันสุดยอดแต่บางครั้งผมฆ่าบอสแค่เมือง5เองดันจบเกม- -*

Comment

อยากทราบวิ ธีการเล่นกับคอม ในภาค dokapon321

ไม่อยากทอยเอง 3 ตัว 555+

ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ

Comment

เมื่อก่อนยุคนั้นผมก็จัดว่าเป็นนักเล่นเกมญีปุ่นตัวยงคนนึง
                    แต่เกมนี้แหละ ทำไมผมไม่เคยเล่นฟะ ไม่เคยได้ยินชื่อด้วยหรืออาจเคยแต่ลืมไปแล้ว
                    ถือเป็นจุดด่างพร้อยของชีวิตเลยนะเนี่ย

Comment

เคยเล่นของps1 หนุกดี เล่นกันทั้งครอบครัวเลย 55+

Comment

เหอๆเล่นของps1คับมันส์มาก
                        ชอบไอ่กบอะคับspdเยอะๆหลบได้ตลอดแต่ไอ่อ้วนถ้าอัพเวทเยอะละโหดอะ
                        ยิ่งตอนได้ไอเทมที่คล้ายเหยือกน้ำผึ้งนี่เพื่อนมีเคืองเลยอะแบบไล่ยึดเมืองมันแม่มหมดเลย
                        เกมนี้ผมว่าไม่มีมิตรแท้และศัตรูถาวรคับ แฮะๆๆ

ปล.เหมือนชั้น14อีกครั้ง

Comment

Working...
                        X