Announcement

Collapse
No announcement yet.

-- ได้การ์ดมาใหม่ แต่ยังไม่มีSupply ---

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -- ได้การ์ดมาใหม่ แต่ยังไม่มีSupply ---

เพิ่งไปถอย HD3870 DDR4 มาครับ supply เดิมๆไม่ไหวแน่ๆ
    อยากซื้อใหม่ จะเอายี่ห้ออะไรดีครับ

CPU : Intel E2180 2.00 Ghz เดิมๆ
    M/B : ASUS P5GC MX 1333
    Ram : 1Gb
    DVD : 1 ตัว
    พัดลม: 120 มม. ตัว
    (เอาไปให้ครบเลย อิๆ)
    supply ตัวเดิมมัน 230W. แท้ครับ หรือว่ายังพอถูไถได้อยู่
    *ขอไม่เกิน 1000-. +200 นะครับ ไม่มีตังแล้ว

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

อยู่กทมรึป่าวคับ ลองแวะเข้าไปพันทิพย์โลด

Delux DLP-35A 500W ครับ ราคาหน้าเวบ M&D Computer อยู่ที่ 1,200.- ตัวนี้ มีหนังสือคอมชื่อดัง เอาไปเทส ใส่ได้ถึง HD4850 ครับ มากกว่านี้ไม่ไหว

Delux DLP-34A 500W ตัวนี้รุ่นรองจากตัวเมื่อกี้นิดนึงครับ ราคาหน้าเวบ M-INTER อยู่ที่ 950.- มีบางท่านในเวบนี้ เอาไปใส่ 9800GTX+ ได้เหมือนกันครับ

ราคาประมาณนี้ ที่ผมมีข้อมูล ก้อมีแค่ 2 ตัวนี้ล่ะครับ ตัวอื่นไม่รู้เรย

Comment

Originally posted by meverric View Post
      อยู่กทมรึป่าวคับ ลองแวะเข้าไปพันทิพย์โลด

Delux DLP-35A 500W ครับ ราคาหน้าเวบ M&D Computer อยู่ที่ 1,200.- ตัวนี้ มีหนังสือคอมชื่อดัง เอาไปเทส ใส่ได้ถึง HD4850 ครับ มากกว่านี้ไม่ไหว

Delux DLP-34A 500W ตัวนี้รุ่นรองจากตัวเมื่อกี้นิดนึงครับ ราคาหน้าเวบ M-INTER อยู่ที่ 950.- มีบางท่านในเวบนี้ เอาไปใส่ 9800GTX+ ได้เหมือนกันครับ

ราคาประมาณนี้ ที่ผมมีข้อมูล ก้อมีแค่ 2 ตัวนี้ล่ะครับ ตัวอื่นไม่รู้เรย
      อยู่ กทม. ครับ ขอบคุณที่แนะนำครับ แ้ลวถ้าระยะยาวมันจะมีผลอะไรมั๊ยครับ
      ผมคงใช้คอมเซตนี้ยาว เพราะต้องผ่อนรถต่ออีก คงไม่มีเงินซื้อใหม่

หรือมีท่านอื่นแนะนำตัวอื่นมั่งครับ

Comment

ผมก็แนะนำ Delux ครับ

Comment

ต้องลองเสี่ยงดูครับ อิอิ

Comment

http://www.tkcom99.com/product_detai..._id=&s_cat_id=

ตามนี้เลยครับน่าใช้มากๆถอยสายได้ไฟก็สวยดีครับ

Comment

Delux DLP-35A 500W ตัวนี้เกรดใกล้เคียงวัตต์แท้มากครับ เสียดายที่ผมมีแต่ข้อมูลจากหนังสือ ไม่เคยได้ลองใช้ของจริง

หรือใครมีข้อมูลเยอะกว่านี้ หรือมีตัวอื่นแนะนำ ก้อมาโพสช่วยกันดูครับ

Comment

Originally posted by sornet View Post
                ต้องลองเสี่ยงดูครับ อิอิ
                ตอบซะเสียว แล้วผมจะกล้าใช้ป่ะเนี่ย

Originally posted by minipop View Post
                http://www.tkcom99.com/product_detai..._id=&s_cat_id=

ตามนี้เลยครับน่าใช้มากๆถอยสายได้ไฟก็สวยดีครับ
                อันนี้ก็อยากได้ แต่ไม่มีเงินครับ ตอนนี้เหลือติดตัวแค่ 1500
                ต้องจ่ายค่า Taxi ด้วย

Comment

PSU Raidmax 530W 1500 สุดๆละครับ

Comment

Dulux 500W - 1000 อีกตัวครับ

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

Comment

Working...
                      X