Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลมเมนบอร์ด synnex จะได้คืนประมาณกี่อาทิตย์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลมเมนบอร์ด synnex จะได้คืนประมาณกี่อาทิตย์ครับ

ผมเคลม P5K ไป มันก็ไม่นานหรอกครับ 2 อาทิตย์เอง

แค่แค้น แรมเพื่อนที่ไปเคลมด้วยกัน Kingmax DDR-333 256 MB (Dcom) มันมาแล้ว...
    Last edited by Lightwave; 1 Nov 2008, 22:38:43.

ผมเคยเคลม AliveNF6G ตอนนั้นมีของ ครึ่งชั่วโมงก็ได้ครับ

ไปมา สามสี่รอบ

ครึ่งชั่วโมง ออกไปเดินเล่นกลับมาก็ หยิบไปได้เลยครับ

โฮะๆ*

Comment

synnex ของผมเคลม 7 วันครับ

ผมเคลมที่ศูนย์พิษณุโลกนะ

Comment

อื้มๆ

Comment

บอร์ดผม วันเดว
          อยู่ที่ว่ามีของป่าว

Comment

ถ้าศูนย์บริการมีของและเลข Serial ของเมนบอร์ดไม่ใช่ของพื้นที่อื่น เคลมปุ๊บเอาตัวใหม่กลับไปได้เลยครับ แต่ถ้าตัวเลข Serial ของเมนบอร์ดเป็นของพื้นที่อื่น เช่น ซื้อที่กรุงเทพฯแต่มาเคลมที่ต่างจังหวัด แบบนี้รอไป 7 วันครับ

Comment

เครม Alive6G รอ 30 นาทีครับ ตอนแรกผมจะโทรไปเช็คของก่อน ถ้ามีผมถึงจะไปเครม ถ้าไม่มีก็ไม่ไปเสียเวลา บ้านผมอยู่ฝั่งธน

Comment

รู้สึกเราจะโชคร้ายจังเลย -____-

Comment

Working...
                X