Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้รู้สักหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้รู้สักหน่อยครับ

คือว่า AMDชุดนี้mainboard m2b-x plus
    cpu AMD Athlon(tm)64x2 Dualcore Processor4800+ 2.51 GHz
    RAM 2.00GB(1+1)ddr2 kington lifetime
    Hdd 160 seagate sata
    VGA EN gf7300Gs พอเล่นไปสักพักประมาณ 1 ชม แล้วเครื่องรีสตารทเองทุกรอบนี้เครื่องผมมันเป็นอะไรครับ เป็นกับเครื่องหรือว่าเป็นกับ SOFTWAREครับช่วยผมทีเล่นไปดับไปเซ็งเลยครับ ขอบคุณครับ

ช่วยทีครับ

Comment

เป็นแต่เฉพาะตอนเล่นเกมหรือเปล่าแล้วเป็นทุกเกมหรือไม่ แล้วทำอย่างอื่นเป็นมั้ย

Comment

ป่าวครับเป็ดเล่นเน็ตอยู่ก็เป็นครับสัก 30นาทีดับรีสตาร์ทเองเลยครับ

Comment

ตอบทีครับ

Comment

เช็คความร้อนก่อนในใบออสว่าร้อนเท่าไรแล้วเอามือจับซิ้งดู

เท่านี้ก่อนครับแล้วค่อยว่ากันต่อ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              เช็คความร้อนก่อนในใบออสว่าร้อนเท่าไรแล้วเอามือจับซิ้งดู

เท่านี้ก่อนครับแล้วค่อยว่ากันต่อ

ปัญหาจะคลี่คลายถ้ามีพี่วิกรของเรา

Comment

เป็นกับ Hardware หรือ software ครับ

Comment

Originally posted by autawut View Post
                  เป็นกับ Hardware หรือ software ครับ
                  ไม่รู้ครับ ถึงต้องเช็คที่ละอย่างไงครับ ไล่ไปเลื่อยๆ เดียวก็เจอครับ

Comment

Working...
                  X