Announcement

Collapse
No announcement yet.

Red Aleart 3 ภารกิจของพันธมิตร ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Red Aleart 3 ภารกิจของพันธมิตร ...

Red Alert 3 ภารกิจของพันธมิตร ... ทำไมผมบอมไอ้ตึกนี่แล้วหลุดตลอดเลยอ่ัะครับ มีใครเป็นแบบผมมั้ยเนี่ย (ภารกิจสุดท้ายในด่านนี้เป็นไอ้ตัวนี้มั้ง)

เอ่อ คือว่า....

แล้วมีใคร phone in มาป่ะครับ
    พอภารกิจพันธมิตรใกล้จะสำเร็จ เค้าก็เลยสกัดไม่ให้เคลียร์ไงครับ
    ^^
    ล้อเล่นขำๆครับ
    รอเรปล่างมาตอบนะ

Comment

ถ้าใช่แผ่นกรุ๊กรู้จะหลุดครับ เพราะ Crack ยังไม่ได้ Fix ครับ
      Last edited by meen182; 2 Nov 2008, 01:14:23.

Comment

ไปโหลด Crack ตัวใหม่มาครับ crack ตอนแรกมาไม่ครบ

Comment

อ่อคับ ขอบคุณคับ

แล้ว Crack ตัวใหม่นี่ขนาดเท่าไหร่อ่ะครับ บอกหน่อยถึงหาง่ายๆ
          Last edited by Tempest; 2 Nov 2008, 11:10:17.

Comment

Working...
          X