Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมาผม ฉี่ใส่คอมครับ ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่รู้จะพูดว่าอะไร
    ซวย สั้นๆครับ

Comment

ไม่ยากครับเปิดคอม ไม่ต้องต่อสายดิน

จับหมาเอาขามันไปแตะ ทีเดียวเท่านั้นแหละครับ

มันจะเลิกยุ่งกับคอมคุณตลอดชีวิต

วิธีนี้ผมใช้ไม้ช๊อตยุงกับหมาที่บ้าน

หลังจากนั้นมันก็อยู่ในโอวาส ดื้อเมื่อใหร่แค่เห็นไม้ สงบเลย

Comment

Originally posted by Zeyrii View Post
        ใช้ได้เช่นกันครับ กรณีนี้
        แนะนำนิด ซื้อใหม่ไปเล้ย อย่าซีเรียส หมามันไม่รู้ ไม่ผิดหรอกครับ
        อย่าไปทำร้ายมันนะ

หรือก็พามันมาดม แล้วก็เอาไม้ตีเล้ย แล้วบอกมันด้วย ว่าอย่าทำอีก
        ครับถูกต้องแล้ว อย่าทำร้ายมันเลยทำไปบางที่ก็ไม่เกิดประโยชน์เพราะเค้าไม่รู้ แค่พาไปที่. แล้วดุๆก็พอแล้ว ลองวิีธีท่านอื่นดูเพราะ ที่เคยรู้จักเพื่อนผมมันบ้าล้างแฟ้บ รอ 1 อาทิตย์ประกอบใช้ได้เฉยมันอยากได้คอมใหม่เลยหาเรื่องให้คอมพังจะได้ขอแม่ซื้อใ หม่มันบอกว่าแต่งศพสวยจะได้เนื่ยน ๆ แต่ไม่พังเลยได้ใช้ัอันเก่า

Comment

Originally posted by Masamiki View Post
          ดีมันไม่ขี้ใส่ -*-
          ขี้ใส่ก้คงไม่เสียหรอกอิอิ

Comment

เปลี่ยน มาเลี้ยงแมวแทนดิ

คิคิ*

Comment

ซื้อน้ำยาทำความสะอาดแผงวงจร100กว่าบาทมาฉีดเอาแบบแห้งเร็วๆ หรือไม่ก็น้ำมันไฟเซค ลอนสัน คิดว่าไม่นาจะพังนะ เพราะวงจรพวกนี้จะมีสารเคลือบมาทั้งนั้น

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ไม่รู้ไอ้ตัวนี้มันจะปองร้าย ด้วยรึปาวนะ เห็นมาเฝ้าทุกวัน

เหมือนตัวที่บ้านเลย แต่ที่บ้าน มันตรงปลายหางมันคด น่ะ

มันชอบนอน บน หน้าจอ ตอนใช้ CRT แต่ตตอนนี้ ใช้ LCD มันเลยไม่มีที่นอน

Comment

แผงวงจรมันล้างทำความสะอาดได้ครับ เพียงแค่ต้องแน่ใจว่าล้างสะอาด ทิ้งให้แห้งแล้วจริงๆจึงค่อยเปิด ไม่งั้นอาจมีลายวงจรบางจุดที่มันไม่เคลือบลัดวงจรได้ครับ ลงดูก็ไม่เสียหาย ยังไงตอนนี้ก็เปิดไม่ติดไปแล้ว

ปล.หมามันไม่รู้เรื่อง สงสารมันหน่อยก็ดี หมามันคงได้กลิ่น ion แตกตัวในอากาศแล้วอยากฉี่ใส่มั้ง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    ไม่รู้ไอ้ตัวนี้มันจะปองร้าย ด้วยรึปาวนะ เห็นมาเฝ้าทุกวัน

ที่บ้านขายมอเตอร์ไซส์เหรอ คิคิ...

แมวเล่น OCZ ด้วย

Comment

Originally posted by -SaMmY- View Post
                      ไม่ยากครับเปิดคอม ไม่ต้องต่อสายดิน

จับหมาเอาขามันไปแตะ ทีเดียวเท่านั้นแหละครับ

มันจะเลิกยุ่งกับคอมคุณตลอดชีวิต

วิธีนี้ผมใช้ไม้ช๊อตยุงกับหมาที่บ้าน

หลังจากนั้นมันก็อยู่ในโอวาส ดื้อเมื่อใหร่แค่เห็นไม้ สงบเลย
                      นึกว่าเอาขามันไปแหย่รูปลั๊กเลย ทีนี้แหละ ตายคู่ทั้งคนทั้งหมา ข่าวหน้าหนึ่ง 555

Comment

Originally posted by poptepleela View Post
                        ผมเคยเลี้ยงแมว แต่ไม่เคยเลี้ยงหมา

แนะนำ เอาหมาไอตัวที่ฉี่อะ ไปดมฉี่มัน แล้วตบหัวหมาที 2 ที "แล้วบอกไปว่า อย่าทำอย่างนี้อีก"

แมวของผมก็ไม่มาฉี่ตรงนั้นเลย เพราะมันรู้ (((แต่ไม่รู้ใช่กับหมาได้ปะ))) เหอๆๆ

ส่วนคอมรอผู้รู้นะ
                        ผมทำกับแมวผมเช่นกัน ยืนยันว่าใช้ได้

Comment

มาแล้วๆๆๆๆ

ตอนนี้ แรม การ์ดจอ เพาร์เวอร์ซัพพาย ใช้ได้

แต่ cpu และ บอร์ด ยังเทส ไม่ได้

เพราะ อีกเครื่องเปง AMD เลยเปลือยไว้อย่างงั้น

แล้วสรุปมันล้ายน้ำได้ด้วยหรอ บอร์ดอ่ะ งง

งง

Comment

หมาไม่ผิดซะหน่อย แล้วดันไปคั้งคอมระยัที่มันง้างใส่ได้พอดี วันหลังก็เอาคอมยกสูงๆ เอาที่มันเขย่งไม่ถึงอะ

Comment

ลองทิ้งไว้ซัก 2-3 วันให้มันแห้งสนิทก่อนนะครับค่อยลองเอามาเปิดดูใหม่ และอย่าไปโทษหมาเลยครับเป็นเพราะความสะเพร่าของคุณเองต่างหากครับหมามันเลยมาฉี่ใส่

Comment

ฆ่ามันทิ้งเลย

Comment

Working...
                                X