Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมาผม ฉี่ใส่คอมครับ ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หมาผม ฉี่ใส่คอมครับ ทำไงดี

หมาผมมันฉี่ใส่คอมอ่ะครับ

ผมเปลือยคอมแล้ววางไว้ที่พื้นออกไปข้างนอกแป๊บเดียวเอง......เรียบร้อย

แต่คอมตอนมันฉี่ใส่อ่ะ ยังไม่ได้เสียบปลั๊ก ไม่มีการทำงานอะไรทั้งนั้น

มาถึงบ้าน ผมมาเสียบปลั๊กแล้วเปิดตามปกติ

ตายหล่ะหว่า...พัดลม และอย่างอื่นๆๆไม่มีการทำงานเลย

แต่...ไฟเมนบอร์ดอ่ะติดครับ

คราบฉี่มันติดที่...เมนบอร์ด แรม การ์ดจอ ฮาร์ดดิส

ใครช่วยผมได้ช่วยบอกวิธีทีครับ

จนใจจริงๆ

ฆ่าหมาใส่ถุงดำ ไปโยนทิ้งแม่น้ำดีมั๊ยเนี่ย

ดีมันไม่ขี้ใส่ -*-

Comment

ถอดล้าง ถอดถ่านออกด้วย

เป่าให้แห้งค่อยเสียบปลั๊ก

ไม่ติดค่อยส่งเครม

Comment

Originally posted by kengJA View Post
        ถอดล้าง ถอดถ่านออกด้วย

เป่าให้แห้งค่อยเสียบปลั๊ก

ไม่ติดค่อยส่งเครม
        สงสัยจะส่งเครมไม่ได้ ตอนซื้อไปซื้อพันทิพย์ ตอนนั้นอยู่ กทม.

ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด ใบอะไรต่างๆๆก้อคงจะหายหมดตอนย้ายของ เซงจิต

Comment

เตรียมหม้อ กับ เครื่องเทศ ให้พร้อม

Comment

จับยัดถุงดำได้เรย

Comment

สรุป มันคงใช้งานไม่ได้อีกแล้วช่ายป่ะครับ

เมิง 4 ตัว กรูกลับบ้านไปเมิงโดนแน่

รับผิดชอบร่วมกันไปทั้ง 4 ตัว

Comment

ถ้าจะทิ้งส่งมาให้ผมก็ได้นะครับ

Comment

ผม ยังคิด ไม่ ออก เลย ว่า ผม จะ ทำ ยัง ไง ต่อ ไป

แล้ว ผม ควร ทำ ยัง ไง ต่อ ไป เนี่ย

Comment

เศร้าครับ T^T เสียข้าวสุกเลยนะเนี่ย

Comment

ผมเคยเลี้ยงแมว แต่ไม่เคยเลี้ยงหมา

แนะนำ เอาหมาไอตัวที่ฉี่อะ ไปดมฉี่มัน แล้วตบหัวหมาที 2 ที "แล้วบอกไปว่า อย่าทำอย่างนี้อีก"

แมวของผมก็ไม่มาฉี่ตรงนั้นเลย เพราะมันรู้ (((แต่ไม่รู้ใช่กับหมาได้ปะ))) เหอๆๆ

ส่วนคอมรอผู้รู้นะ

Comment

เลีย 55

Comment

Originally posted by poptepleela View Post
                          ผมเคยเลี้ยงแมว แต่ไม่เคยเลี้ยงหมา

แนะนำ เอาหมาไอตัวที่ฉี่อะ ไปดมฉี่มัน แล้วตบหัวหมาที 2 ที "แล้วบอกไปว่า อย่าทำอย่างนี้อีก"

แมวของผมก็ไม่มาฉี่ตรงนั้นเลย เพราะมันรู้ (((แต่ไม่รู้ใช่กับหมาได้ปะ))) เหอๆๆ

ส่วนคอมรอผู้รู้นะ
                          ใช้ได้เช่นกันครับ กรณีนี้
                          แนะนำนิด ซื้อใหม่ไปเล้ย อย่าซีเรียส หมามันไม่รู้ ไม่ผิดหรอกครับ
                          อย่าไปทำร้ายมันนะ

หรือก็พามันมาดม แล้วก็เอาไม้ตีเล้ย แล้วบอกมันด้วย ว่าอย่าทำอีก

Comment

โชคชะตา ลิขิตให้ท่าน ซื้อเครื่องใหม่ครับ

ไว้อาลัย 2.45 วินาที

Comment

ไม่รู้ไอ้ตัวนี้มันจะปองร้าย ด้วยรึปาวนะ เห็นมาเฝ้าทุกวัน

Comment

Working...
                              X