Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Dead Space]ใครเก็บของชิ้นนี้อย่างผมได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Dead Space]ใครเก็บของชิ้นนี้อย่างผมได้บ้าง

ไม่รู้ว่าเกมส์นี้มีของอะไรซ่อนอยู่บ้าง แต่ผมเก็บอันนี้ได้
    มันชื่อว่า PENG เอาไว้ทำอะไรไ่ม่รู้
    รู้แต่ว่าขายได้ตั้ง 30000
    ใครเก็บอะไรแปลกๆได้บ้างครับ

เหอะๆ อยู่ตรงไหนหรอครับ?

Comment

ไม่เคยเจอ เหอๆ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

อยู่ที่ฉาก11 ตอนที่เราจะต้องไปขนย้าย Artifact(มั้ง)สีแดงๆเพื่อจะมาขึ้นยาน แล้วผู้หญิงคนนึงมันจะขโมยยานหนีไป
        บริเวณสะพานจอดยานที่มี2สะพานยาวๆน่ะ มันจะอยู่บนพื้นตรงกลางระหว่างสะพาน ต้องใช้พลังจิตเคลื่อนย้ายวัตถุในการเก็บ

Comment

เพิ่งเล่นถึงด่าน 8 ยังไม่เจออะไรแบบนี้แหะ ผมว่าผมเกบของเรียบหมดเลยนะไม่เคยปล่อยหลุดมือ

Comment

มันคือ ไอเท็มจาก ประเทศจีนครับ
            ถ้ามากจากประเทศไทย จะเรียกว่า "เป็น"

Comment

Originally posted by Redtrumpet View Post
              มันคือ ไอเท็มจาก ประเทศจีนครับ
              ถ้ามากจากประเทศไทย จะเรียกว่า "เป็น"
              มุขนี้ลึกครับ

มุขสำเนียง

Comment

เก็ยตะกี้นี้เอง อัพเกรด ชุดเลย 5555 ตัง ตั้ง 30000 แนะ
                ขอบคุณครับ

Comment

ไม่รู้ล่ะ แต่ขายทำกินอะดีสุด- -

Comment

Originally posted by Mangania View Post
                    อยู่ที่ฉาก11 ตอนที่เราจะต้องไปขนย้าย Artifact(มั้ง)สีแดงๆเพื่อจะมาขึ้นยาน แล้วผู้หญิงคนนึงมันจะขโมยยานหนีไป
                    บริเวณสะพานจอดยานที่มี2สะพานยาวๆน่ะ มันจะอยู่บนพื้นตรงกลางระหว่างสะพาน ต้องใช้พลังจิตเคลื่อนย้ายวัตถุในการเก็บ
                    พี่เขา มีความสามารถในการเก็บรายละเอียดสูงมาก -..-

ผมเล่น เอาจบ อย่างเดียวเลยมะเจอ -0-

Comment

เวลาผมเล่นเกมส์นี้ เจอซอกใหนไม่เคยเข้า เล่นตามทางอย่างเดียว - - อยากให้มันจบเร็วๆ หลอน!!

Comment

ผมก็ไม่กล้าละเอียดเท่าไหร่ กลัว เหอๆ ถึงจะเข้าไปก็ต้องเหยียบซ้ำก่อนให้มั่นใจก่อน 55

Comment

Originally posted by kiros View Post
                          มุขนี้ลึกครับ

มุขสำเนียง
                          ลึกจริงครับผมยังงงอยู่เลย

Comment

ขอถามวิีทำลายเซนทีครับ แบบคุณ nununu ที่คลิ๊กเข้าไปแล้วเป็นlink ไปขายของอะครับ

Comment

Originally posted by Redtrumpet View Post
                              เชื่อมะ
                              ผมขำกับมุขนี้อยู่เกือบ 5 นาที
                              555555555
                              (ตอนพิมพ์ก็ยังขำอยู่)

Comment

Working...
                              X