Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead space หมุนปืนให้ยิงแนวนอน กดไหนอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dead space หมุนปืนให้ยิงแนวนอน กดไหนอะครับ

ตอนนี้มีปืนแรกปืนเดียว แต่มันตองยิงเป็นแนวตั้ง

ไปดูคลิบเกม gamespot มามันหมุนมือเป็นแนวนอนยิงขาหลุดเลย

มันต้องกดปุ่มไหนหรอครับ ให้ปืนหมุนอะ

space bar (ท่าพิเศษของแต่ละอาวุธ)

Comment

Originally posted by boy2san View Post
      space bar (ท่าพิเศษของแต่ละอาวุธ)
      จามนั้นแหละครับ แถมนิดนึงุถ้าเม้าส์ของคุณมีลูกกลิ้งก็กดลูกกลิ้งลงไปได้เหมือนกันครับ

Comment

กดเล็ง แล้วกด SpaceBar ครับ
        ใช้ได้ดีกับพวกที่มันคลานมา

Comment

ตามนั้น เนียนเชียวเรา

Comment

ขอบคุณครับ แจ่มเลย(เนียน)

Comment

ยิงแขนยามันยากจังเลยอ่ะครับ

Comment

กดเล็งแ้ล้วคลิ๊ก mouse 3 (ลูกกลิ้ง) ก็ได้เหมือนกัน

Comment

ถ้าเปนปืนอื่นก็จะเปนท่าอื่นๆ

เช่น ยิงลูกระเบิด, ตั้งป้อมปืน บลาๆ

Comment

มันเป็น Secondary Mode ของปืนแต่ละชนิดครับ แนะนำของ Line Gun จะเป็นระเบิดเหนี่ยวนำแบบย่อม ๆ ซึ่งแรงพอสมควร ยิงออกไปและระเบิดช้ามาก แต่ถ้าใช้ควบคู่กับ Stasis Module ( หน่วงเวลา ) ใช้ได้ดีเลยทีเดียวกับศัตรูที่ตัวใหญ่หน่อยและอึด

Comment

Working...
                    X