Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver อะไรผมหายหรอคับ ลงไม่ครบช่วยดูที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver อะไรผมหายหรอคับ ลงไม่ครบช่วยดูที

ใช้ Ati 4850 หน่ะคับ แล้วก็ต่อ HDMI ด้วย ผมว่ามันน่าจะเป็นของการ์ดแหละตัวนี้ แต่ไม่รู้ว่ามันคืออะไร หาไม่เจอหน่ะคับ ถ้ามี link ให้โหลดด้วยก็ดีคับ ขอบคุณมากล่วงหน้า

Last edited by Fon589; 2 Nov 2008, 14:36:57.

driver sound ครับ ของพวกตระกูล HD ในแผ่นมีให้ครับ

Comment

ดันไปเดี่ยวมีคนมาตอบ

Comment

Originally posted by jackson View Post
        driver sound ครับ ของพวกตระกูล HD ในแผ่นมีให้ครับ
        เอ ... เดี๋ยวลองดูอ่ะคับ ว่าแต่โหลดผ่าน web Ati จะมีมั๊ยอ่ะคับ เผื่อได้ตัว ver. ใหม่กว่า

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
          เอ ... เดี๋ยวลองดูอ่ะคับ ว่าแต่โหลดผ่าน web Ati จะมีมั๊ยอ่ะคับ เผื่อได้ตัว ver. ใหม่กว่า
          มีครับ

Comment

Originally posted by 111111 View Post
            มีครับ
            Driver 8.10 มันมีหรอคับ ผมเช็ค Driver Update หาทีละ Folder ใน Driver แล้วมันหาไม่เจอ -*-

Comment

มีในแผ่นหนิครับ HDAudioDrv ลองหาดูครับ

Comment

^
                ^
                ^
                ตามนั้น

Comment

Working...
                X