Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Space:Downfall บันทึกเหตุการณ์ก่อนไอแซคมาถึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เฮ้ย
    อยากได้ แม่สอดจะมีขายป่าวน่ะ เอาภาษาไทย

Comment

ดูแล้วครับ สนุกดีครับ แต่ยังงงๆอยู่ nicole โผล่มาตอนแรกแล้วหลังๆหายไปใหน

Comment

เดาว่าคงแอบอยู่ห้องน้ำที่ไหนสักแห่งในยานรอหวานใจไอแซคมาช่วยครับ

Comment

เห็นในแผงผักมีให้โหลดแล้ว แต่เป็นภาษาอังกฤษอยู่

Comment

อ่า nicole โผล่ ตอนไหนอ่าครับ ช่วย โพส รูป ให้ดูหน่อย ซี่ นะนะ ผมดูมะเหน หรือ ตา มะดี มะรุ้อยากเหน

Comment

โอ้ววววว น่าซื้อครับ

เกมนี้ดีมากเลยสินะ แต่ไม่ค่อยโฆษณา

Comment

Originally posted by ootpang View Post
                อ่า nicole โผล่ ตอนไหนอ่าครับ ช่วย โพส รูป ให้ดูหน่อย ซี่ นะนะ ผมดูมะเหน หรือ ตา มะดี มะรุ้อยากเหน
                หรือว่าผมมองผิดไป ใช่ผู้หญิงตอนแรกที่ไปสำรวจกัน 3 คน หรือเปล่าครับ - -"

Comment

Originally posted by Goliathus View Post
                  หรือว่าผมมองผิดไป ใช่ผู้หญิงตอนแรกที่ไปสำรวจกัน 3 คน หรือเปล่าครับ - -"
                  - - มะใช่ ครับ นั่น มันเจน ปาดคอตัวเองตาย แล้วโดนแมง กัด ฟื้นขึ้นมาฆ่า สามี ต่อ

Comment

เกมส์นี้น่าจะโฆษณาเยอะกว่านี้นะ โหสุดๆๆ มัน เทียบเท่า เกมส์ไบโอเลย งิงิ

Comment

ดูจบไปรอบนึงแล้ว นึกว่าที่ไทนไม่มีขายซะอีก แนะนให้ดูครับ ดูแล้ว(น่า)จะเล่นได้อรรถรสเพิ่มขึ้น แต่ผมขอโหลดตัวเกมก่อนละ 7GB มันเยอะแท้ๆน่อออ ดูการ์ตูนจบแล้วยังไม่ได้โหลดเกมเลย

Comment

ดูจบไปรอบนึงแล้ว นึกว่าที่ไทนไม่มีขายซะอีก แนะนให้ดูครับ ดูแล้ว(น่า)จะเล่นได้อรรถรสเพิ่มขึ้น แต่ผมขอโหลดตัวเกมก่อนละ 7GB มันเยอะแท้ๆน่อออ ดูการ์ตูนจบแล้วยังไม่ได้โหลดเกมเลย

Comment

ต้องหามาดูบ้างละคร้าบงานนี้

Comment

ไปซื้อที่ 7-11 มาแล้วครับเหลือแผ่นนึงพอดี เกมยังเล่นไปแรกๆอยู่เลยกลัวๆกล้าๆอยู่

สงสัยนิดนึงครับ เหนเลื่อยเลเซอร์ในตูนมันก็ปืนที่เราได้กระบอกแรกป่าวครับ แล้วมันฟันแบบในตูนได้ป่าว เอาให้ขาดแบบในตูนเลย หุหุ

Comment

น่าสนใจมากครับ

Comment

ผมเห็นแล้วละ แต่ไม่ได้ซื้อเพราะโหลดของนอกมาดูแล้ว...แบบ Blueray 720p โหดได้ใจจริงๆ และที่ผมสังเกตเห็นก็คือ ที่ผมดูมัน ประมาณ 74 นาที ครับแต่ที่ขายในไทยมัน 70 นาที ที่เห็นหลังปกแผ่น VCD ที่ 7-11 นะครับ คงโดนตัดด้วยแหละครับ แต่ไม่รู้ว่าตัดฉากไหนออกไปเหมือนกัน... คงต้องรอผู้รู้ละครับงานนี้....

Comment

Working...
                                X