Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย แรม Notebook 1/667 ครับถูกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย แรม Notebook 1/667 ครับถูกๆ

ขาย แรม Notebook 1/667 ครับถูกๆ

AENEON AET760SD00-30D-P DDR2 1 GB 667MHz CL5 SODIMM for Notebook

ยี่ห้อ Aeneon For Notebook ครับ
    - รับประกันสินค้า Life Time Warranty By Synnex thailand
    -1024 MByte module
    Speed grade DDR2–667 CL5 on component level
    200-Pin Dual Inline Memory Module (DIMM) with gold contacts
    Electrical characteristics and timing specifications are confirming to industry standards
    Fitting in industry standard motherboards

ตอนนี้มี สินค้า อยู่ทั้งหมด 50 ตัวครับ ราคา ส่ง 350บาท/ตัวครับ(ราคาหน้าร้านรู้สึกจะประมาณ 550 บาทครับ ประหยัดไปได้200บาท/ตัวครับ รับสินค้าได้ไวสุดก็รังสิตครับ PM มาได้เลยครับพร้อมเบอร์ เด๋วผมรีบโทรกลับทันที ขอบคุณครับ
    Attached Files

ดันให้ทีครับ อยากขายแล้วครับ มือใหม่ครับ

Comment

ดันทุกนาทีทีมีค่าครับ

Comment

ขออีกสัก ดอกครับ

Comment

ดัน

Comment

ดันอีกครับ ไม่มีคนมาดูเลย

Comment

สุขุมวิท บีทีเอส ส่งป่ะครับ

Comment

ส่งครับ แต่ถ้าน้อยชิ้นตัวผมคงไม่คุ้มค่าน้ำมันแน่ครับ

Comment

ถ้าให้มาส่งที่ อิมพีเรียลลาดพร้าว
                  ต้องสั่งขั้นต่ำกี่ตัว

Comment

Originally posted by kmt View Post
                    ถ้าให้มาส่งที่ อิมพีเรียลลาดพร้าว
                    ขอ 10 ตัว+แล้วกันครับพี่ มีเบอร์ไหมครับ กำลังจะออกไปข้างนอกแล้วครับ

Comment

Originally posted by kmt View Post
                      ถ้ามานัดพร้อมกันก็ได้ครับ บอกด้วย

Comment

อยากได้สัก 2 ตัว เอามาทำ Dual channal แต่อยู่แถวรามง่ะ

Comment

ผิดห้องเปล่าวหว่า

Comment

ราคาลดทุกวัน เซ็งเลยพึ่งซื้ออ่ะครับ

Comment

ว่าแต่ผมยังขายอยู่น่ะครับ เหลือ 30 ตัวแล้ว
                              ผมขออนุญาติ ขายให้ท่านที่ อุดหนุน เป็นครั้งละ 5/10/15/20/25/30 ก่อนนะครับ เนื่องจากว่า ถ้าขายเป็น 1-2 ตัว จะเหลือเป็น เศษครับ ขอบคุณมาหครับ ท่านใดสนใจ โทรมาเลยแล้วกันครับ 086-3403946 เพราะอาจไม่ได้อยู่หน้าจอคอมครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X