Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหร่ การ์ดจอรุ่นต่อไปของทั้ง2สี จะออกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไหร่ การ์ดจอรุ่นต่อไปของทั้ง2สี จะออกครับ

ประมาณไตรมาสที่2ปีหน้าได้มั้ยครับ
    แล้วเมื่อไหร่ ราคา hardware ตอนนี้จำพวก cpu ram psu mainboardจะราคาตกครับ

ถ้าออกเมื่อไหร่ ก็รู้เอง อิอิ

Comment

ใครจาไปรู้ละท่าน

ให้ไอ้พวกรุ่นใหม่ๆไม่ออกดีแร้ว จาได้ไม่ต้องเกิดกิเรดเสียตั้งชื้อ

Comment

รอให้ยอดขายนิ่งก่อน ค่อยปล่อยของใหม่มาล่อ

Comment

*-*

Comment

ผมว่าตอนนี้ก็ถูกแล้วน่ะครับ

Comment

ขอให้อย่าเพิ่งออกมาไหม่เลยเเค่ตอนนี้ยังเลือกซื้อไหม่ไม่ถูกเลย
              ถ้าออกไหม่มารับรองปวดหัวเป็นลมเเน่นอนครับ 55

Comment

จนกว่าเก็บผลกำไรจากของเก่าจนถึงจุดคุ้มทุนจุดหนึ่งครับ

Comment

นานๆออกทีก็ดีนะครับ ออกถี่ไปไม่เป็นผลดีต่อคนซื้อและคนขายเลยผมว่า

Comment

Working...
                  X