Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดปัญหาเครื่องติดบลูสกรีนบ่อยครั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดปัญหาเครื่องติดบลูสกรีนบ่อยครั้งครับ

ติดบลูสกรีนบ่อยครั้งครับฟอแมทใหม่ก็จะหายไปแป็ปนึงแล้วเปงอีก
    ก่อนหน้านี้ได้แรมคิงตัด667 2gb_ตอนนี้เปลี่ยนเปงคอแซร์1066 2gb ใช้บอร์ดp35ds3pแล้วก็เปลี่ยนซีพียูเป็นอี6300ซื้อต่อเพื่อนมา เลยม่ายรุ้ว่าเปงที่ซีพียูหรือว่าแรมน่ะครับ เอ้อแล้วก็เพิ่งเปลี่ยนซัพพลายด้วย ช่วงนี้ลำโพงกับซับพลายจะมีเสียงดังจี่....ออกมาที่ปลายสายเอซีม่ายรุ้ว่าเปงที่ตัวนี้ด้วยรึเปล่า ใครเคยเจอปัญหานี้ช่วยบอกวิธีแก้ทีน่ะครับ

ดัน ครับ อยากทราบสาเหตุเหมือนกัน

Comment

อาการยอดฮิต ดีนะเครื่องผมไม่เป็น

Comment

ดันครับ

Comment

ลงวินใหม่

Comment

พอดูรหัสของมันได้ไหมครับว่าเป็นอะไร ถ้ามีน่าจะัช่วยได้มากขึ้น

Comment

Working...
            X