Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากแต่งคอมฯ ถามเรื่องการMODพัดลมเป่าแรมหน่อยคับ เชิญด้านในเลยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากแต่งคอมฯ ถามเรื่องการMODพัดลมเป่าแรมหน่อยคับ เชิญด้านในเลยคับ

คือว่าผมซื้อที่รองโน๊ตบุ๊คมาแร้วคับ 109บาท ผมเคยเห็นในบอร์ดนี้นานแร้วมีวิธีรูปภาพ+วิธีการทำอยู่ แต่ตอนนี้รูปไม่มีให้ดูแร้วอะคับ ท่านใดทำเป็นช่วยแนะนำหรือสอนผมหน่อยคับ แล้วอีกอย่างการต่อUSBที่ปลายสายในรูปอะคับถ้าไม่ต่อจากUSBจะมีวิธีแปลงให้ไปเสียบกะบนตัวเมนบอร์ดเลยได้มั้ยคับ
    ขอบคุณคับ

พัดลม แผ่นระบายความร้อน notebook ใช่ บ่ 5555

ผิดถูกขออภัย

Comment

Working...
    X