Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามRaidmax530Wเอาอยู่ไหมคับSpecนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามRaidmax530Wเอาอยู่ไหมคับSpecนี้

MD2 (940) X2 Athlon 5600+ 2.9Mhz 3,500 << จะไปซื้อ
    Asrock ALiveNF6P-VSTA 1,700 << มีแล้ว
    Hdd 500Gb sata 1 2,500 << มีแล้ว
    Dvd Sata 1 800 << มีแล้ว
    Ram 2Gb/800 บ้านๆ 1,xxx << มีแล้ว
    Raidmax 530ss << จะไปซื้อ
    VGA 9800GTX+ 6,xxx << จะไปซื้อ

รบกวนถามอีกรอบครับ Spec นี้ Raidmax จะเอาอยู่รึเปล่า
    เพราะจะเซฟตัง ปะหยัดไว้ซื้อ Case สักตัวอะคับ

ขอบคุณอีกครั้งคับ

ไหว อยู่ ครับ

Comment

เหลือๆ

Comment

ตัว 600W 1990

Comment

^
          ^
          เชื่อท่านบนไม่ผิดหวัง

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ตัว 600W 1990
            ตัวนี้ จ่ายจิงเท่าไหร่ คับ

Comment

จ่ายจริงต้องต่อราคาครับ ถ้าเค้าไม่ลดก็จ่าย 1990 อิอิ
              เนียนๆ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                จ่ายจริงต้องต่อราคาครับ ถ้าเค้าไม่ลดก็จ่าย 1990 อิอิ
                เนียนๆ
                จะเอาฮาไปไหนเนี่ย = =

คืออยากประหยัดตังอะคับ แล้วอยากรู้ว่า 2 ตัวนี้ มันพออยุ่แล้วใช่ปะกับSpecนี้

แต่มานจ่ายจิงเท่าไหร่คับ

ตัว 530w กับ 600w อะงับรบกวนอีกทีน่า ขอบคุนๆๆ

Comment

ของยี่ห้อนี้น่าจะ 70+ มั้งครับ
                  ตัว 530 w ถ้าโหลดต่ำสุดๆ ซึ่งเกิดน้อยมากๆ คงจ่ายอยู่ 371w ครับ

Comment

Working...
                  X