Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมG-Skill DDR ยังมีขายอยู่ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมG-Skill DDR ยังมีขายอยู่ไหมคับ

พอดีจะซื้อมาOCหน่อยอ่ะคับ แต่ไม่ทราบว่ายังมีขายอยู่ป่าวคับ ใครรู้ช่วยบอกทีน่ะคับ ว่ามีที่ไหนยังมีของอยู่บ้าง ขอบคุณคับ

ลองเช็คดูที่ร้าน TK น่ะคับ
    http://www.tkcom99.com/oder.htm

Comment

ลองดูที่ร้าน TK Jedi Besitek คอมพิวแอนด์มอร์ ครับ ปรกติจะเห็นแค่ 4 ร้านนี้

Comment

PC ชั้น 2 กะ ชั้นล้างด้านหลัง จำชื่อร้านไม่ได้

Comment

ไม ไม่เอา Geil ละ

Comment

เออ! PC Gallery อีกร้านครับ

Comment

อ่าคับ ขอบคุณมากคับ
              ใครพอทราบบ้างว่ายังมีของอยู่ป่าวคับ

Comment

แล้วแรมG-SkillกับGeil ถ้าเอาไปOC อันไหนน่าเล่นกว่ากันคับ

Comment

G-Skill น่าเล่น กว่าครับ

Comment

Working...
                  X