Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hybrid Crossfire

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hybrid Crossfire

ผมใช้ 4850 อยู่ครับ ต้องลง vista อย่างเดียวใช่ไหมครับถึงทำได้ แล้วต้องเปิด surround view แล้ว ใน vista ต้อง set อะไรไหมครับ แล้ว vista เถื่อนนีี้ ใช้ได้ไหมอะ เคยลงแล้วไม่ได้อะฮับ T_T แอบโง่ งิงิ

Hybrid สำหรับรุ่นเล็ก ไม่ใช่หรอครับ แต่ถ้ารุ่นใหญ่ทำได้ นี้ อยากทราบผลเหมือนกัน O_o

Comment

แวะมาปูเสื่อรอ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

Hybrid ของผม มันก็ได้ทั้ง XP และ Vista นะ Driver 8.9 นะ แชร์แรมให้ 128+ เป็น Hybrid ให้เลย

Comment

ทำและรู้สึกช้าลงอ่ะฮับ T_T

Comment

Working...
            X