Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหากับเกม PES2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหากับเกม PES2009

คือ มันหน่วงมากๆๆๆๆ ช้ามากๆๆ เลยครับ FPS 20 กว่าๆ เอง เป็นที่อะไรหรอครับ ต้องโหลดไรมาแก้หรือเปล่าครับ PES2009-reloaded ตัวนี้ ผมได้มาจาก cosmo SPEC ตามลายเซ็นต์ครับ

นั้นซิ สเปกแรงโครต

รอคนข้างล่าง

Comment

ดัน....

Comment

ผมก็เป็น 4850 cpu athlon x2 4800+@ 2.9 T_T

Comment

ลองเข้าไปเว็ป www.winning.in.th มันมีวิธีแก้บอกอยู่ครับ

Comment

งานเข้าแล้วครับ ไม่รู้ว่ามันประชดผมหรืออย่างไรก็ตาม คราวนี้มันเร็วจริงๆครับนักบอลวิ่งยังกับ THE FLASH บ้าไปแล้ววววว ไปปรับใน setting มา จาก ช้าเป็นเต่าเรียกปู่ คราวนี้ชีต้าเรียกพระเจ้าเลยครับ วิ่งทีเท้ายังกับตะขาบ
            FPS จาก20 กว่าๆ ก้อ เพิ่ม เป็น 600กว่าๆเกือบ700 *0* ทำไงดีครับเนี่ยยยย ไม่พอดีเลยจริงๆ พับแผ่สิ

Comment

Originally posted by NuKK View Post
              งานเข้าแล้วครับ ไม่รู้ว่ามันประชดผมหรืออย่างไรก็ตาม คราวนี้มันเร็วจริงๆครับนักบอลวิ่งยังกับ THE FLASH บ้าไปแล้ววววว ไปปรับใน setting มา จาก ช้าเป็นเต่าเรียกปู่ คราวนี้ชีต้าเรียกพระเจ้าเลยครับ วิ่งทีเท้ายังกับตะขาบ
              FPS จาก20 กว่าๆ ก้อ เพิ่ม เป็น 600กว่าๆเกือบ700 *0* ทำไงดีครับเนี่ยยยย ไม่พอดีเลยจริงๆ พับแผ่สิ

เข้ามาฮา ครับ

ผมว่าไดร์เวอร์แน่ๆๆลองหาเปลี่นดูครับ

Comment

ผมเล่นอยู่ก้อ ปกติดึนิคับ

ใช้พื้นที่ลงแต่ 3 GB กว่าๆ เอง

Comment

จากเต่า เปลี่ยนเป็น กระต่าย 555+ เข้ามาฮาด้วยคน

ปล. แล้วจะทำไงดีละ รอคนข้างล่างอีกที

Comment

ไรของเค้า..............

ไวขนาดนั้น จอไม่เป็นคลื่นเหรอครับท่าน

Comment

อยากให้ท่านได้เห็นเองครับ ผมพูดไปเรื่องจริงทั้งนั้น ท่านเห็นท่านจะงง....เหอะๆ

Comment

ฮา...เหมือนกันเลยครับ
                        วิ่งขายังกับตะขาบเลย แอบขำเล็กๆครับ

Comment

Working...
                        X