Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ--ดอกลำโพง เสียงดีๆ+แอมป์ ราคาไม่แพงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ--ดอกลำโพง เสียงดีๆ+แอมป์ ราคาไม่แพงหน่อยครับ

แนะนำ--ดอกลำโพง เสียงดีๆ+แอมป์ ราคาไม่แพงหน่อยครับ

พอดีจะหาไปไว้เปิดปีใหม่อ่ะครับ ขนาดดอกประมาณ 12-15" อ่ะคับ และ เราควรทำตู้แบบไหน ขนาดเท่าไหร่เสียงถึงจะออกมาดีครับ
    แนะนำราคา+ร้านด้วยนะครับ

..

Comment

ไอ้ไม่แพงนี่งบเท่าไรน้อ

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
        ไอ้ไม่แพงนี่งบเท่าไรน้อ
        ถ้าคู่ละไม่เกิน 4000 เสียงจะดีป่ะครับ

Comment

ไปเวิ้งฯ จิ

Comment

NPE บ้านหม้อก็เข้าท่า (^-^)

Comment

Working...
            X