Announcement

Collapse
No announcement yet.

ื่ท่านใดเล่น crysis ทั้ง 2 ภาคแล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ื่ท่านใดเล่น crysis ทั้ง 2 ภาคแล้วบ้าง

ผมเล่นภาค warhead เลยไม่ได้เล่นภาคแรกตอนบู๊ก็มันอยู่หรอกแต่ๆๆๆๆๆ
    เกมส์มันสั้นเกินไปยังไม่สะใจเลยจบแล้วอ้า
    ภาคแรกกับภาค 2 อันไหนเนื้อเรื่องยาวกว่ากันครับ
    อยากบู๊นานๆ

ภาคโนแมด ยาวกว่าจ้ะ แนะนำให้เล่นภาคแรกด้วย

Comment

เห้งด้วยแต่เกลียดเอเลียนอะจาอ้วก

Comment

Originally posted by mrair View Post
        ภาคโนแมด ยาวกว่าจ้ะ แนะนำให้เล่นภาคแรกด้วย
        ถูกครับ

แต่รูปน้องน่ารักจังเลยครับ แหะๆ

Comment

ครับ 2 ภาคนี้มันเชื่อมโยงกันอยู่ ไปเล่นภาค Warhead อาจจะไม่ค่อยรู้เรื่องครับ ภาคแรกยากกว่าครับ ความบู๊ผมว่าก็พอๆกันนะ ภาคแรกหลังๆก็บู๊เยอะ ยิงเยอะ ทหารมันจะตายยากหน่อย ประมาณว่าอึดกว่าเอเลี่ยนซะอีก

Comment

ต้องเล่น ภาค crysis ปกติก่อนครับ มันจะยาวกว่า แต่ก็ไม่ยาวเท่าไหร่ แปบเดียวก็จบ

Comment

เล่นภาคแรกมา และกำลังโหลดภาค 2 ใกล้เสร็จล่ะ เดี๋ยวขอตัวไปลองก่อนน่ะ

Comment

จบหมดทุกภาค ครับ

Comment

เล่นภาคแรกไปแล้วครับ 2รอบ มันมาก เดี๋ยวไปซื้อภาค 2 มาเล่นต่อครับ

Comment

ภาคแรก จบ รอบเดียว
                    ส่วนภาคเสริม จบไป2 รอบแล้วครับ

Comment

จบ 2 รอบ ทั้ง 2 ภาคเลยครับ
                      ส่วนตัวชอบภาค Warhead มากกว่าครับ แต่มันสั้นไปนิดอะครับ ^^

Comment

เล่นภาคแรกครับน็อค 2 ครั้งละกำลังหาโอกาสไปซื้อภาคเสริม

Comment

หนุกดี แต่ภาคแรกเกลียดตอนอยู่ในยานเอเลี่ยนอ่ะเวียนหัวโคตรๆ แถมยิงก็ลำบาก

Comment

ภาคหลักยาวกว่าครับ
                            แต่ภาคเสริม (Warhead) สนุกกว่าครับ

Comment

ผมเล่นทั้ง 2 ภาคไม่เคยจบเลย เวียนหัวปิดเกมส์ไปก่ิอน สเป็คผมปรับ medium อะยังเีวียน แต่ลอง high หมดกระตุกแต่ภาพ soft กว่านะ ถ้าการ์ดจอผมแรงกว่านี้น่าจะเล่นจบกันบ้างละ

จากทั้ง 2 ภาคที่เล่นมา(ยังไม่เคยจบ)
                              - ภาคแรกภาพไม่ค่อยสวยเท่าภาคสอง (ปรับโหมดปานกลางเหมือนกัน)
                              - ภาคหนึ่งรู้สึกเนื้อเรื่องจะยาวกว่า
                              - เอฟเฟ็คภาคสองดูบ้าดีเดือดกว่า ยิิงนิดยิงหน่อยรถระเบิดกระเด็นเลย สุดยอดดด

Comment

Working...
                              X