Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอจัดสเปคแรงที่สุดในปัจจุบัน งบไม่อั้น กาดจอแรงที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอจัดสเปคแรงที่สุดในปัจจุบัน งบไม่อั้น กาดจอแรงที่สุด

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับว่าตอนนี้ถ้าต้องการ สเปคที่แรงที่สุด กาดจอดีที่สุดในปัจจุบัน
    ขอบคุณครับ
    Last edited by nonoobna; 10 Feb 2007, 09:41:18.

ไปซื้อ DELL XPS 900 ตัว TOP เลย

Comment

เดินเข้าไปที่ร้านครับ แล้วบอกที่ร้านว่า...เอาของที่แพงที่สุดในร้านแล้วดีที่สุดราคาไม่เกี่ยงครับ

Comment

อิอิ เหมือนข้างบนบอก

ผมเคยลองจัดในเวป HWH ที่มีให้เลือก ๆ ของใส่ได้เอง

เอาอันที่แพงที่สุดในแต่ละส่วนยัด ๆ ลงไป

300k กว่า ๆ เลย

Comment

Originally posted by nonoobna View Post
          รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับว่าตอนนี้ถ้าต้องการ สเปคที่แรงที่สุด กาดจอดีที่สุดในปัจจุบัน
          เอาไปแข่งกับคุณหมอ จะต้องซื้ออะไรมาบ้างครับ งบไม่จำกัด ขอบคุณครับ
          อิอิ จะเทียบชั้นเทพ ต้องสั่งซื้อจากเมืองนอกครับ ซื้อในประเทศดูท่าจะยาก

เดินเข้าไปที่ร้านครับ แล้วบอกที่ร้านว่า...เอาของที่แพงที่สุดในร้านแล้วดีที่สุดราคาไม่เกี่ยงครับ
          นี่แหละครับ ง่ายสุด

Comment

เดินเข้าร้านบอกเอาของดีที่สุดแพงที่สุดออกมาให้ผมให้หมด แค่นั้นแหละ

Comment

ในไทยคงมีไม่ครบทุกชิ้น ต้องสั่งจากนอกเอาอีก -*-

Comment

CPU ตัวสูงสุด 50,000-60,000 ฿
                M/B ตัวแพงสุดที่ใส่การ์ด 4 ตัวได้ (มั่ง) 20,000-30,000 ฿
                การ์ดจอ GF8800GTX *4 ตัว ตามที่เมนบอร์ดใส่ได้ 25,000*4 = 100,000 ฿
                RAM ใส่สูงสุดที่มี 2G * 4 = 8G (4 แถว ๆ ละ 2 G เทพๆ) 15000 * 4 = 60,000 ฿
                และ อื่น ๆ

หุหุหุ อันนี้ พอคร่าว ๆ ราคาอาจสูงกว่านี้เล็กน้อย (บางตัวต้องส่งมาจากนอกครับและยังไม่รวมภาษี หิหิหิ)

Comment

ก็ไปถาม พี่หม้อซิครับ เค้ายินดีบอกแน่นอน

Comment

แข่งไปก็ชนะคุณหมอยากครับ พี่แกเทพจริงๆนี่นา(คอมเครื่องไม่รู้กี่แสน)
                    เข้าไปในพันทิบ ซักชั้น 4 ละกัน แล้วก็ยืนหน้าบันไดเลื่อน ตะโกนไปว่า

...เอาของดีที่สุดในร้านของพี่ๆมาให้หมด!!! วันนี้ผมจ่ายไม่อั้น!!!...
                    เอาแค่ดีสุดในประเทศก็พอแล้วม้าง เนอะ

Comment

เดี๋ยวผมสั่งซื้อให้ไม๊ล่ะครับ

อยากได้จริงเดี๋ยวจัดให้

แต่รบกวนขอ ชื่อ-นามสกุล และเลขประจำตัวประชาชนก่อนนะครับ ก่อนจะให้ผมสั่ง

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                        เดี๋ยวผมสั่งซื้อให้ไม๊ล่ะครับ

อยากได้จริงเดี๋ยวจัดให้

แต่รบกวนขอ ชื่อ-นามสกุล และเลขประจำตัวประชาชนก่อนนะครับ ก่อนจะให้ผมสั่ง
                        5555

Comment

โห...น่าอิจฉาจัง
                          ราคาคอมเครื่องนึงเปิดร้านเน็ตได้เลย...

Comment

รีบๆ ซื้อคับ จะรอชม

Comment

ถ้าซื้อแล้วช่วยเอาใบเสร็จมาโพสให้ดูด้วยนะครับ อยากเห็น ^ ^

Comment

Working...
                              X