Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ ADSL router Kasda KD-318EU ครับ รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ ADSL router Kasda KD-318EU ครับ รบกวนหน่อยครับ

ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ของผม ผมได้เข้าไปใน 192.168.1.1 ผ่าน Internet Explorer
    แล้วกระทำการ Reboot แบบ Clean อะไรสักอย่างเนี่ยแหละถ้าจำไม่ผิด ใน menu Admin
    หลังจากกด Reboot ปุ๊ป สัญญาณ LAN หายไปเลย ไฟที่ Router ไม่ติด แล้วเครื่องคอมก็เข้า 192.168.1.1 ไม่ได้ ทำอะไรอีกไม่ได้เลย

ผมต้องทำยังไงดี กะว่าหาทางทำเองก่อนโทรไปแจ้ง ISP

รบกวนหน่อยนะครับ
Working...
X