Announcement

Collapse
No announcement yet.

-------ถามเกี่ยวกับแรมครับ---------

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -------ถามเกี่ยวกับแรมครับ---------

ถ้าใส่แรม 1gb*4 กับ 2gb*2 อันไหนจะดีกว่ากันครับ

แล้วแรมบัส 1066 กับ 800 จะแรงต่างกันมากมั้ยครับ

2*2 ครับ ประหยัดไฟกว่า ลากง่ายกว่า

ส่วนแรมบัสเร็วกว่าก็ต้องดีกว่าครับ บอดใส่ได้ก็จัดไป

Comment

ความแรงกับราคาจะคุ้มค่ามั้ยครับ 1กิก 1066 ราคาเท่ากับ 2 กิก 800

Comment

งั้นเอา บัส 800 คุ้มกว่าครับถ้าแรมใช้งานทั้วไป

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เน้นขนาดไว้ก่อน ขนาดมากกว่า 2 เท่า แต่ความแรงน้อยกว่าแค่เสต็บเดียว

Comment

Working...
            X