Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส M9 ใส่ HDD ได้กี่ช่องครับ แนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส M9 ใส่ HDD ได้กี่ช่องครับ แนะนำด้วยครับ

พอดีผมเพิ่งซื้อ HDD มาใหม่ครับ แต่พอเปิด เคส ดูมันมีถาดใส่แค่ลูกเดียวครับซึ่งใส่ลูกเก่าอยู่ครับ
    เซ็งเลยครับตอนนี้เปิดฝาต่อสายอยู่ครับ ใครรู้บอกทีนะครับ เมื่อก่อนใช้ เคสถูก มันก็ไขน็อตใส่ได้เลย พอมาใช้เคสแพง แล้วมันงงๆ T_T หรือว่าใส่ช่องล่างที่เป็นพัดลม งงมากมายครับ

TT M9 มันมี BAY HDD ติดพัดลม มาให้ 3ช่องครับ

Comment

อ๋อ ช่องนั้นนั่งเองรื้อออกมาดูแล้ว แต่งงว่าถ้าใส่ HDD มันก็ไปบังทางลมอ่ะซิ แหะแหะ ขอบคุณมากครับ เคยใช้แต่ Gview มาเจอของแพงเลย งงๆ ครับ

Comment

ของผมใส่3ลูกเลยนะ แต่อุณภูมิภายในเคสวัดแล้วก็ไม่สูงเท่าไหร่ครับhddไม่ค่อยร้อนด้วยครับแต่มีข้อเสียคือ เคสนี้พัดลมฝาเคสมันเสียงดังมากเลยครับเหมือนเอาโรงไฟฟ้ามาตั้งไว้ในห้องเลย

Comment

3 ช่อง +1 เอาไปวางตรง Floppy ครับ

Comment

ขอบคุณครับเดี๋ยวเย็นนี้กลับไปใส่

Comment

Working...
            X