Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง CRYSIS VS FARCRY2 อันไหนกินสเปกมากว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Farcry 2 ยังไม่ได้ลองลงเล่นเลย 555
    ว่างๆ ก่อน
    ช่วงนี้ OS มีปัญหา ^^

Comment

Farcry กินน้อยนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        Farcry 2 ยังไม่ได้ลองลงเล่นเลย 555
        ว่างๆ ก่อน
        ช่วงนี้ OS มีปัญหา ^^
        ลงใหม่ดิท่าน ดูดดดด...แต่หนังโป๊อย่างเดียวเลยนิเลยไม่ว่างชิมิ

Comment

Farcry มัน Game Port ครับ Framerate มันเยอะกว่าอยู่แล้วลายละเอียดสู้ Crysis บ่ได้

Comment

Originally posted by meen182 View Post
            ลงใหม่ดิท่าน ดูดดดด...แต่หนังโป๊อย่างเดียวเลยนิเลยไม่ว่างชิมิ

Comment

แต่ส่วนตัวผมว่า farcry 2 กินมากกว่าครับเพราะผมเล่นแลค -*- crysis ปรับสุดยังไม่แลคเท่า farcry 2 ปรับสุดเลย ใช้ 9600 Gt ครับใครเป้นมั่ง

Comment

Cry Sis > Far Cry ...

Comment

ขอบคุณมากครับ สงสัยต้แงหามาเล่นแล้วล่ะ พึ่งขาย 2600 XT ddr4 ไป ว่าจะหา 8800 gt มาใช้กะเขาบ้าง

Comment

Working...
                  X