Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านพันทิพ มีที่แปลงจอย ps3 ps2 เสียบคอม ขายป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านพันทิพ มีที่แปลงจอย ps3 ps2 เสียบคอม ขายป่าวครับ

ถ้ามีบอกพิกัดร้าน ทีครับ

จอยคอม บอดี้ แบบ ps2 มันมีแต่ราคาถูก ปุ่มไม่ค่อยแน่น
    จอยแพงก็บอดี้ไม่เหมือน ps2

มีตัวแปลงครับ ราคา 60-70 บาท ครับ

Comment

จอยPS3 หัวต่อเป็นUSBนะครับ จิ้มเข้าไปแล้วหาDriverจากGoogleโลด
      จอยPS2 ที่พันทิพย์มีหัวแปลงขายครับ

Comment

พึ่งรู้ว่าจอย ps3 เป็นหัวต่อ USB
        งี้ก็ใช้ได้เหมือนกันจอย xbox 360 ใช่มั้ยครับ ท่าน Beaver_XT

Comment

พึ่งรู้ว่าจอย ps3 เป็นหัวต่อ USB
          งี้ก็ใช้ได้เหมือนกันจอย xbox 360 ใช่มั้ยครับ ท่าน Beaver_XT

Comment

60-70 มีใครรับฝากซื้อบ้าง จะซื้อสัก 2 ตัว อะ ขายแพงกันที่นี้

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
              ก็ไม่เชิงว่าจะใช้ได้หรอกครับ เพราะเท่าที่เจอมาที่เอาจอยPS3มาเล่น ยังเป็นHome Made Driverกันอยู่ จะว่าไปแล้ว ถ้าไม่มีPS3ไม่น่าซื้อตัวจอยเปล่าๆมาลอง

เพราะจอยPS3ไม่เหมือนจอยPS2นะครับ หน้าตาอาจจะเหมือน แต่ปุ่มL2 R2ของจอยPS3เป็น Trigger เหมือนจอยXbox360นะครับ

ถ้ามีPS3อยู่แล้วก็เอามาจิ้มลองดูได้เลย ถ้าไม่มี อย่าไปดิ้นรนหาซื้อครับ ไม่คุ้ม

Comment

Working...
              X