Announcement

Collapse
No announcement yet.

FARCRYตรงนี้ไปไงต่อครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FARCRYตรงนี้ไปไงต่อครับช่วยที

ในรูปอ่ะครับต่อจากไปเอาเพรชในโรงรถมาอ่ะครับไปมาไปมาที่บ้านกับที่ขายปืนหลายรอบแล้วไม่เห็นมีไรเลยอ่ะครับ
    Attached Files

กด ESC 1ที ไปดูที่เมนูขวาบนดิคับ มันมีบอกอ่ะ
    ถ้าอ่านภาษาอังกฤษไม่ออกก็ลำบากหน่อย

ตรงนี้มันให้ไปที่ Mike บาร์ที่อยู่แถวๆนั้นแหละ จากรูปท่านหันหลังเดินอ้อมบ้านไปด้านหลัง จะมีประตู กดเข้าไปเลยคับ

Comment

มันอยู่ในโรงจอดรถจีปเลยครับ หาดูๆมันจะวาวๆครับ

Comment

ผมติดด่านนี้เหมือนกันครับ เราต้องไปทำไรก่อนครับถึงจะเข้า bar ได้ครับ ลองไปเดินเปิดประตู bar แล้วมันเข้าไม่ได้ครับ กด esc ดูแล้วครับจุดสีแดงมันบอกให้เค้าไปคุยกับใครคนนึงใน bar ครับ แต่เข้าประตูไม่ได้ครับ

Comment

ถ้าเข้าไม่ได้ แปลว่ายังไม่ได้ซื้อปืนคับ มันบังคับให้ซื้อปืน 1กระบอก

Comment

ไปซื้อปืน เสร็จแล้วไปคุยกับคนในบาร์ คุยกับผู้หญิงและผู้ชายให้เสร็จ สุดท้ายคุยกับชายแก่ เขาจะให้ของเรามาอย่างนึง เก็บก็จบ จากนั้นจะเป็นภารกิจในเมือง

Comment

ตามนั้น

Comment

ขอบคุณมากครับ แหมนึกว่าเป็น bug ซะอีก เล่นติดอยู่นาน เลยหันไปเล่นเกมส์อื่นแทนก่อน แก้เบื่อ 555

Comment

Working...
                X