Announcement

Collapse
No announcement yet.

dcom ศูนย์ใหญ่อยู่ตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dcom ศูนย์ใหญ่อยู่ตรงไหนครับ

ดีคอม อยู่ตรงไหนของบางนาอ่ะครับ
    แล้วไกลจากแยกคลองตันมากมั้ยครับ

thx.

ป.ล.เช็คในเวปแล้วไม่เห็นมีบอกเลยมีบอกแต่ศูนย์ซ.งามดูพลี(ศูนย์เก่ามั้ยหว่า?) ไม่มีบอกพิกัดศูนย์บางนาเลย
    Last edited by Ares01; 3 Nov 2008, 23:57:21.

ที่นี่ใช่ไหมครับ ผมก็ไม่เคยไปเหมือนกัน เพราะเลิกใช้ประกันนี้แล้ว555

ศูนย์กระจายสินค้าและบริการ
    (ติดต่อเคลมสินค้า)
    209/1-2 ถ.สรรพาวุธ แขวงบางนา
    เขตบางนา กรุงเทพฯ 10260

Comment

ขอบคุณมากครับไปขุดมาจากไหนครับเนี่ยละเอียดยิบเลย

ว่าแต่มันไกลจากแยกคลองตันมากมั้ยครับ

Comment

ในเวปDCOMเลยครับมีบอกไว้

จากแยกคลองตัน ถ้าขึ้นทางด่วนประมาณ10กิโลครับ
        Last edited by cap_zone; 4 Nov 2008, 02:50:49.

Comment

ขอบพระคุณมากครับ

Comment

ขึ้นมอไซด์จากตลาดบางนา
            10 บาท ส่งถึง DCOM

Comment

Working...
            X