Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบด้วยเรื่องประกัน และอื่นๆ ของacer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบด้วยเรื่องประกัน และอื่นๆ ของacer

มีข้อสงสัยครับ ช่วยตอบด้วยเรื่องประกัน
    ลง window เองกับซื้อแรมมาใส่เอง จะมีปัญหาเรื่องประกันมั้ยครับผม
    คือผมจะลง window ใหม่เพราะว่าเค้าทำมาแค่ 2 drive คือ c กับ d ผมจะ
    c , d , e แล้ว driver การ์ดจอเราสามารถโหลดในเวป ati ได้มั้ยครับ การ์ดจอของผมเป็น
    hd3470 สามารถใช้ driver ของคอม pc ได้มั้ยครับ ผมลองหาดูแล้ว มันเป็นตระกูลเดียวกับ
    hd3400 พอกดเข้าไปมัน เป็น driver 8.10 hotfix เราจะเอามาลงใช้แทน driver ในแผ่นที่แถมมาได้มั้ยครับ
    อีกอย่างคือ แรมที่แถมมาอีก 1g เป็น 2g ถ้าผมจะใส่เป็น 3g จะได้มั้ยครับ 667
    เหมือนกัน
    อีกนิดหนึ่ง คือเราสามารถปรับรอบพัดลมได้มั้ยครับ มีโปรแกรมหรือเข้าไปปรับได้ที่ไหน
    ช่วยสอนด้วยครับผม
    acer 4730ZG T3400 HD3470 พึ่งซื้อครับ
    ขอบคุณมากครับ
Working...
X