Announcement

Collapse
No announcement yet.

ย้ายไฟล์จาก Drive นึงไปอีก Driveนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ย้ายไฟล์จาก Drive นึงไปอีก Driveนึง

ปกติเวลาย้ายไฟล์จากอีกdriveนึงไปอีกdriveนึง
    จะมีdetailหรือแถบขึ้นว่าจะเสร็จเมื่อไหร่
    ทีนี้ของผมมันไม่ขึ้นอ่ะครับ ต้องทำยังไงครับ
    windows 10 pro ครับ
    แบบในรูปอ่ะครับ
    Last edited by yuuyuu321; 11 Jan 2016, 22:35:49.

time remaining ไงครับ

Comment

Originally posted by hurahara View Post
      time remaining ไงครับ
      ต้องตั้งค่าตรงไหนอ่ะครับท่าน

Comment

Originally posted by yuuyuu321 View Post
        ต้องตั้งค่าตรงไหนอ่ะครับท่าน
        ของท่านมันแสดงแบบนี้ใช่ไหม?

กด More detail : ขอรายละเอียดเพิ่มขึ้น

กดขอไปแล้ว ก็จะได้ตามที่ขอ

* dialog ของ Windows 8/10 จะหน้าตาดีกว่าอันข้างบนหน่อยนึง แต่กดเหมือนกัน

* จิ๊กรูปจากเน็ตมาทั้งหมดเลย
        Last edited by kaikimao; 12 Jan 2016, 02:34:16.

Comment

Originally posted by kaikimao View Post
          ของท่านมันแสดงแบบนี้ใช่ไหม?

กด More detail : ขอรายละเอียดเพิ่มขึ้น

กดขอไปแล้ว ก็จะได้ตามที่ขอ

* dialog ของ Windows 8/10 จะหน้าตาดีกว่าอันข้างบนหน่อยนึง แต่กดเหมือนกัน

* จิ๊กรูปจากเน็ตมาทั้งหมดเลย
          ขอบคุณครับท่าน
          แต่คือของผมมันไม่ขึ้นอะไรเลย
          ตอนนี้ลงWindowsใหม่มันซะเลย หายแล้วล่ะครับ

Comment

Working...
          X