Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงWinXp ใหม่ครับ ไม่รับภาษาไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงWinXp ใหม่ครับ ไม่รับภาษาไทย

พอดี ลงWinXP ใหม่ครับ

ตัวนี้ครับ>>> Windows XP PRO SP3 VistaVG Black + Blue Ultimate Style +

SATA-Raid
    ไม่รับภาษาไทยลง office 2007 thai ไม่ได้ขึ้นว่า Error

ลองสังเกต Toobar เปลี่ยนภาษาไทย ไม่ได้

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ทำไงถึงรองรับ ภาษาไทย ^^" พอดี WinXp ตัวนี้ โหลดมาจากเวปนอก

ขอบคุณครับ

Attached Files

Comment

window mod ในไทยเยอะแยะทำไมถึงไปเอาจากเวปนอกละครับ เอาเวปไทยดีกว่ายังๆเขาก็ลองและทดสอบกันมาแล้ว หรือมีปัญหายังไงก็ยังพอที่จะถามเจ้าของไฟล์ได้ รวมไปถึงสื่อสารกันง่ายกว่าด้วย

Comment

Working...
      X